ใครพอแนะนำวิธีใช้ปรับบูส EVC ตัวนี้ได้บ้างครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Sulphuric acid, 20 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    เอาแค่วิธีปรับ low boost - hi boost ก็พอ เพราะตอนนี้วิ่งใช้ hi boost ตลอดเลย

2. S.Hendry

S.Hendry New Member Member

81
    1
    0
    มันจะแบ่งเป็นหมวดAกับBครับ แล้วแต่ตอนเซตครับว่าให้Hiเป็นAรึB

วิธีเปลี่ยนหมวดนะครับ ถ้าอยู่ที่Bให้หมุนปุ่มวงกลมไปทางซ้าย1คลิกครับ หมุนอย่างเดียวนะครับไม่ต้องกด
    พอทำแล้วตัวหนังสือตรงกลางจอจากตัวอักษรBจะเปลี่ยนเป็นA เป็นอันว่าเสร็จครับ

ถ้าอยู่โหมดAให้หมุนทางขวา1คลิกแทน

3. Sulphuric acid

544
    17
    18
    โอ๊ว..ขอบคุณมากกกกกกกก ครับ เดี๋ยวไปลองทำดู

4. kittyyy

kittyyy New Member Member

45
    0
    0
    ตัวนี้ใครรู้วิธี ปรับตั้งไหมครับ

5. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    มิน่าละ จิกตูดคันนี้ทีรัย มีดึงควันออกตูดเป็นลูกๆทุกที

6. Sulphuric acid

544
    17
    18
    ผมมี quick operating manual อยู่ถ้าอยากลองเอาไปดูก็บอกล่ะกันครับ

7. Sulphuric acid

544
    17
    18
    ไม่ได้แรงนะครับพี่ น้ำมันหนาเฉยๆ 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้