วันที่ 6 ตุลาคม 54 แถลงข่าวการจัดงาน ดริฟท์เปิดหมวก เพื่อผู้ประสบอุทกภัย

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Go_Falken, 3 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Go_Falken

Go_Falken New Member VIP

16
    0
    0
    เป็นงานแถลงข่าวประชาสัมพันธ์ ดริฟท์การกุศล เพื่อผู้ประสบอุทกภัย โดย คุณไพโรจน์ ทุ่งทอง อดีตสมาชิกวุฒิสภา และ อดีตสมาชิกสภาผู้แทนราษฎร จ.อุทัยธานี และ พี่พีท ทองเจือ ซึ่งงานครั้งนี้จัดเป็นครั้งที่ 2 เพื่อขอการสนับสนุนจากทุกฝ่ายมาร่วมในกิจกรรมครั้งนี้ โดยเงินทุกบาทจะไม่หักค่าใช้จ่ายใดๆ เพื่อช่วยเหลือผู้ประสบอุทกภัย ณ.ห้องพาโนรามา 2 ชั้น 14 โรงแรมดิเอ็มเมอรัล รัชดาภิเษก กรุงเทพ เวลา 10.00 น..
    ซึ่งกิจกรรมจะจัดขึ้นที่ สนามแข่งรถบางกอกเรซซิ่งคาทร์(B.R.C) หลังซีค่อนสแควร์ กรุงเทพฯ ในวันที่ 9 ตุลาคม 54 เวลา 9.00 น. ถึง 18.00 น. เรียนเชิญสื่อมวลชนทุกแขนง และนักแข่งดริฟท์ผู้ใจบุญทุกท่านร่วมงานแถลงข่าวด้วยนะครับ

2. GE8_PERFECTO

GE8_PERFECTO Member VIP

101
    1
    18
    >>> คนไทยไม่ทิ้งกัน ไปๆ ครับ

3. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    คนไทยไม่ทิ้งกัน

4. aOOa

aOOa Member VIP

89
    6
    8
    ได้ยินว่างานนี้เปิดให้คนทั่วไปได้นั้งรถดริฟกันด้วยนะคับ ใคอยากนั้งก้ไปกันได้เลย...

5. ~Artdrumster~

~Artdrumster~ New Member Member

8
    0
    0
    เมื่อประมาณเที่ยงคืนที่ผ่านมาผมแอบเห็นรถดริฟท์เฮียโกกับพี่พัทgoodyear. กำลังลุยฝนเส้นรัชดาพอดีเลยครับ. สงสัยเตรียมตัวไปงานแถลงข่าวแน่ๆเลย

6. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    แจ๋วเลย...

7. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    ดันเลยครับ

8. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ดีมากครับ งานดีๆแบบนี้ คนในกรุงเทพ แค่ฝนตกน้ำท่วม 20 ซม. ก็ขับหนีกันเจ้าละหวั่น คน ตจว.ที่กำลังโดนอยู่ มิดหลังคาบ้าน คิดกันดูครับว่า น่าเห็นใจขนาดไหน เป็นกำลังใจให้ทุกท่านที่ประสบเหตุนะครับ สู้ๆ

9. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    [video=youtube;tZuREClKpAY]http://www.youtube.com/watch?v=tZuREClKpAY&feature=share[/video]

10. RayRacing

RayRacing New Member Member

517
    8
    0
    คนไหนคนไทย จะรู้ได้งัย

ถ้ามีน้ำใจ คนไทยแน่นอน

11. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ไทยช่วยไทยครับ น่าีัรักจริงๆ

12. RayRacing

RayRacing New Member Member

517
    8
    0
    พรุ่งนี้แล้วนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้