มาแว้ววว....รูป HLc ออนทัวร์ขอนแก่น

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย tiger บ้านนอก, 27 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ก่อนอื่นขอขอบคุณ โอ๋ rukawa , โอ๋ d4d แดง , นัท d4d เหลือง ที่เดินทางมาไกลหลายร้อยโลเพื่อมาเยี่ยมภาคอีสาน ตั้งใจเพื่อมาร่วมแข่งในงานนี้ ทุกคนทั้งเหนื่อยทั้งเพลียอยู่กันจนดึกจนดื่นแล้วต้องขับรถกลับด้วย แต่ก็ดีใจที่ทุกคนได้ถ้วยได้รางวัลติดมือกลับกันทุกคนที่สำคัญคงจะเป็นความภูมิใจสำหรับโพเดียมและถ้วยรางวัล ซึ่งเป็นเป้าหมายของนักแข่งทุกคนทุกคน .....และต้องขอโทษด้วยที่ในคืนแรกไม่ได้ไปรอรับที่ขอนแก่นด้วย... และอีกคนที่ต้องขอบคุณมากๆ คือเสี่ยเอ๋ข้าวสารซิ่ง ที่อุตส่าห์ขับรถมาตั้งไกลเพื่อมาให้กำลังใจน้องๆมาแป็บเดียวก็ตีรถกลับเลยขอบคุณมากๆเลยครับ

ขาดตกบกพร่องประการใดก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย โอกาสหน้าถ้ามีโอกาสก็ขอต้อนรับพี่น้องทุกท่านที่อยากจะมาเยือนภาคอีสาน ยินดีต้อนรับทุกคนครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 ธันวาคม 2010
  2. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ดูรูปไปก่อน เดี๋ยวจะมาบรรยายทีหลังนะครับ

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

3. tiger บ้านนอก

7,433
    22
    0
  4. tiger บ้านนอก

7,433
    22
    0
  5. tiger บ้านนอก

7,433
    22
    0
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 12:06:38 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 12:05:42 ----------

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 12:07:09 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 12:06:38 ----------

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 12:07:43 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 12:07:09 ----------

6. tiger บ้านนอก

7,433
    22
    0

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 12:10:53 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 12:10:19 ----------

7. tiger บ้านนอก

7,433
    22
    0
  8. tiger บ้านนอก

7,433
    22
    0
  9. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    สีประตูไปไหน น้า ........

10. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    แหล่มเลยคับ ..... ขอบคุณพี่มุ๋ย คับ รูปสวยๆ

11. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    สงสัยน้ามุ่ย....จัดให้โอ๋ ไปหลายดอกสิ.......อิอิ

12. แหล่มๆๆทั้งนั้นเลยอะขอบคุงสำหลับภาพสวยๆๆครับ
    ตั้ม ทอมแคท

13. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ขาขาวๆติดมาด้วยตลอด........ได้รางวัลไรมากันบ้างครับ

14. ขอขอบคุณ พี่ๆเพื่อนๆ ทุกคน ที่ส่งกำลังใจไปให้นะครับ ขอบคุณพี่มุ่ยที่พาไปเที๋ยวพร้อมทั้งเลี้ยงอาหารอีสานแสบหลายๆ ขอบคุณเสี่ยเอ๋ สระบุรีที่อุตสาขับรถไปให้กำลังใจน้องๆๆถึงน้ำพอง ขอบคุณ โอ๋d4d แดงและนัท เหลือง ที่เดินทางไปด้วยกัน..
    และต้องขอบคุณเป็นอย่างมากคือ....RAD พับ โคโยตี้สวยๆๆ ที่ให้ความสนุกในยามค่ำคืน สนุกและอบอุ่นมากครับ ปีหน้าเจอกันใหม่ครับ.......ไม่ได้วิ่งเพื่อทำเวลาให้ดีที่สุด แต่ วิ่งเพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีที่สุด.......รัก HLC มากครับ

15. บอล ได้ BRACKET 16.xx อะ เจ้านวนรุ่นน้อยกว่ากุงเทพ รุ่น DLESEL COMMONRAIL เอ๋ เทอร์โบก็ลง
    OPEN UNLIMITED อาร์ต-สุพรรณ วิง 10.XX ดูแล้วสู้เข้าไม่ได้ ก็เลยลง Bracket กัน

16. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆคับผม

17. ขอโทษที่กลับก่อนไม่ทันได้ล่ำลาครบทุกคน ยังไงเด่วคราวหน้าไปใวหน่อย ไปลงเเบร็กเก็ตด้วย รางวัลที่นั่นแจกหนักดีครับ
    ขอบคุณพี่มุ่ย น้องโอ๋ แล้วก็อีก2คน ชื่อไรหว่า จำชื่อไม่เคยได้ 555
    ขอบคุณจากใจครับ..

18. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    ขอบคุณรูปสวยๆครับ...มีแต่แรงๆขาวๆ..ฮิฮิฮิ

19. ยินดีกับทุกท่านที่ได้รับรางวัล และขอบคุนภาพสวยๆ คับ ปีเสือห้าวจิงๆ( คันเหลืองสวยงามมากเลย ทำไมไม่มาเป็นสมาชิดเราหนอ)

20. tiger9179

tiger9179 New Member Member

156
    2
    0
    งดงาม สวยๆ กัน ทั้งน้าน เลย คร้าบบบ

21. กำลังสมัครอยู่ครับพี่ธง

22. อาทจัดด่วนเลยเร็วๆๆ
    ตั้ม ทอมแคท

23. ขอบคุณคับ ภาพสวยๆ

24. tiger9179

tiger9179 New Member Member

156
    2
    0
    งดงาม สวยๆ กัน ทั้งน้าน เลย คร้าบบบ

25. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ขอคุนจากใจเลยคับน้ามุ่ย สำหรับขาขาว ๆ 555+

26. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ขอบคุณรับสำหรับภาพสวยๆๆ

เสือแรงๆๆจะไมตี้กลัวแว้วเนี้ยยยยยยยยย

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 21:30:39 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:30:35 ----------

ขอบคุณรับสำหรับภาพสวยๆๆ

เสือแรงๆๆจะไมตี้กลัวแว้วเนี้ยยยยยยยยย

27. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    แจ่มครับบบบบ

28. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    ขอบคุงภาพนะคราฟฟฟฟฟฟ สวยๆๆๆๆๆ แรง ต้อง HLC

ว่าแต่ว่าเพ่มุ่ย พาเพ่โอ๋ไปไหนมา ดูอารม ดี จัง

29. art_overcontrol

2,181
    3
    0
    จัดให้แล้วคับพี่ธง .. ลำเหลืองบ้านมันมีเน็ตแต่ช้ามากพี่ มันจะเข้านานแล้วคับพี่มันติดเน็ตช้า ก้อเลย ยังไม่ได้จัดคับ ส่วน ลำแดง บ้านมีเน็ตแต่ ไม่มีคอมคับผม เดียวก่อนปีใหม่จัดให้ทั้งสองลำเลยคับผม ...

เดียวผม ขอฝากเพื่อนทั้งสองคันด้วยนะคับ ขอบคุณคับ

30. art_overcontrol

2,181
    3
    0
    จัดให้แล้วคับพี่ธง .. ลำเหลืองบ้านมันมีเน็ตแต่ช้ามากพี่ มันจะเข้านานแล้วคับพี่มันติดเน็ตช้า ก้อเลย ยังไม่ได้จัดคับ ส่วน ลำแดง บ้านมีเน็ตแต่ ไม่มีคอมคับผม เดียวก่อนปีใหม่จัดให้ทั้งสองลำเลยคับผม ...

เดียวผม ขอฝากเพื่อนทั้งสองคันด้วยนะคับ ขอบคุณคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้