ใครรู้จักร้านที่เจาะฝาเคฟล่าเนียนๆบ้าง

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย BOWYER, 26 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BOWYER

BOWYER New Member Member

318
    16
    0
    ยากติดที่ล็อกฝาอ่ะครับไม่รู้ว่าร้านทำสีทั่วไปทำดีหรือเปล่า
    มีใครที่เคยเจาะแล้วชอบฝีมือร้านไหนบอกกันบ้างสิครับ

2. bigboynick19

bigboynick19 New Member Member

47
    0
    0
    เข้าร้านที่เค้ารับทำเคฟล่าอะคับ ส่วนตัวเคยไปใส่กิฟล็อกร้านแถวรามอินทรอะคับ

3. khwan21

khwan21 Member Member

206
    17
    18
    ผมว่าจะไปติดร้านนี้อ่ะครับ KING OF CARBON

แป้นคาบอน เห็นแล้วชอบสวยดี แต่ยังไม่มีเวลาแวะไปติดเลยครับ

http://board.eg3d-club.com/index.php/topic,20934.0.html

ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียกับทางร้านนะครับ แต่เห็น งานเนียบสวยดีครับ

4. BOWYER

318
    16
    0
    ขอบคูณมากครับ ถามหลายร้านแล้วไม่มีใครรับเจาะเลย
    monza
    trc
    R-OPTION
    อู่สีแถวบ้าน ปฎิเสธเรียบ

5. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    อยู่แถวไหน

6. BOWYER

318
    16
    0
    อยู่แถวนนทบุรี พระราม 5 ครับ

7. BOWYER

318
    16
    0
    สวยดีนะครับแป้นคารบอนราคาพร้อมเจาะก็ไม่แพง

8. vakabayashi

vakabayashi New Member Member

189
    5
    0
    ลองโทรไปสอบถามคุณฟลุ๊คที่ทำโคมดำดูครับ

รถผมมิดมาก็มานั่งทำก็คุณฟลุ๊คนี่แหละ ตัด เคาะ เจาะ

เรื่องงานฝีมือผมทำเจ้านี่มาเยอะงานเรียบร้อย ได้ผลยังไงเอามาแชร์กันบ้างนะครับ

9. BOWYER

318
    16
    0
    ดีครับใกล้ที่ทำงานผมเลย

10. BOWYER

318
    16
    0
    [​IMG][/url][/IMG]

11. BOWYER

318
    16
    0
    ฝากระโปรง carbon trc ของ fd ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 ตุลาคม 2011
  12. BOWYER

318
    16
    0

13. vakabayashi

vakabayashi New Member Member

189
    5
    0
    :cry: น่ากลัว

14. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    มีลิ้งค์มั๊ยอ่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้