Meeting นอกรอบจอดหน้างาน+ ชม Super Car สนามพีระ 2 Oct 2011

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย nagoya, 28 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    เสาร์อาทิตย์นี้มีงานเเข่ง Super Car ที่สนาม พีระ ใครเบื่อๆว่างๆขับรถไปเทียวกันครับ

นัดกับเพื่อนๆไว้ วันที่ 2 ตุลาคม 2554

จุดนัดหมาย ฝั่งชลบุรี ปั๊ม ปตท สุดท้าย บายพาส ชลบุรี( ปั๊มนี้มี 95 ขายด้วยนะครับ)

เวลา 10.00 น. ล้อหมุน 10.30 น.ครับ

จุดเเวะ ทานอาหารเที่ยง ผัดไทยไข่ปูกันอีกรอบ เเล้วเดินทางไปชมการเเข่งขันพร้อมๆกันครับ

งานนี้มีทั้งเพื่อนๆ ทาง Evolution and Subaru ไปเที่ยวด้วยกันนะครับ

ใครว่างๆ เบื่อๆ อยากขับรถเล่นต่างจังหวัดเเบบใกล้ๆ เจอกันครับ

หมายเหต : งานนี้เราจะไปจอดหน้างานกันด้วยนะครับ ฝั่งตรงข้ามกับPIT ที่เป็นสนามหญ้า ใครตามไปเอารถไปจอด Show กันนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 กันยายน 2011
  2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เยี่ยมเลยครับ

3. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    ไปด้วยครับ

4. nagoya

2,118
    3
    38
    ตอนนี้รวมๆสองคลับเเล้ว หน้าจะเกือบๆ 40 คันเเล้วครับ ไปเจอไปสนุกกันครับ

5. nagoya

2,118
    3
    38
    จุดที่จอด ด้านบนตามรูปเลยครับ เเถวยาวๆ

6. kitevolution

kitevolution New Member Member

62
    0
    0
    อยากไปมากเลยครับ แต่รถยังไม่เสร็จเลยอะครับ คาดว่าจะเสร็จอาทิตย์หน้า

อีกอย่าง อยากให้พวกพี่ๆจัดทริปไปเที่ยวอีกอะครับ ช่วงกลางเดือนตุลาหรือต้นเดือนพฤศจิกาก็ได้ครับ

อยากออกทริปมาก แต่รถไม่เสร็จสักที

7. kitevolution

kitevolution New Member Member

62
    0
    0
    อยากไปมากเลยครับ แต่รถยังไม่เสร็จเลยอะครับ คาดว่าจะเสร็จอาทิตย์หน้า

อีกอย่าง อยากให้พวกพี่ๆจัดทริปไปเที่ยวอีกอะครับ ช่วงกลางเดือนตุลาหรือต้นเดือนพฤศจิกาก็ได้ครับ

อยากออกทริปมาก แต่รถไม่เสร็จสักที

8. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ปั๊มนั้น 95 หมดนานแล้วน่ะครับพี่ต่าย.....

อ่อ .... ไปด้วยคนน่ะคร้าบบบบบบ

9. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    อยากไปมากครับพี่ต่าย พี่พลบอกว่ามีอีโวหกลำใหม่ วิ่ง .59.xx
    ถ้าโชคดีแขก check out เร็วเช้าวันอาทิตย์ จะรีบไปครับ น่าจะถึงสนามซักบ่าย ๆ
    เย็นมีไปกินกันต่อใช่ใหมครับ จะได้หาคนขับรถไป

10. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    ยังไม่หมดนะครับพี่ต๊อก ยังมีขายอยู่แต่เหลืออยู่หัวเดียวแล้ว

11. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    เคยเข้าไป สองสามครั้ง หมดตลอด ก็เลยได้ปั๊มประจำเป็นปั๊ม caltex ตรงถนนบางนา-ตราด ก่อนถึง plus mall

12. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    เสียดายไม่อยู่อะ หุหุ ไปต่างจังหวัดครับ

13. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ขับซูปร้าแล้วก็เลี้ยวแบบนี้แหละ

14. nagoya

2,118
    3
    38
    TOK พี่เพิ่งไปเติมเมื่อเช้าเอง ยังมีขายตลอดนนะน้อง

เข้าปั๊มผิดหรือป่าว ครับ

15. Brian O'conner >.<

Brian O'conner >.< New Member Member

58
    0
    0
    พรุ่งนี้จะไปถ่ายรถพี่ๆครับ วันนี่ คนน้อย
    อยากจะถามพี่ต่ายว่าคนธรรมดาสามารถเข้าไปถ่ายรูปช่วงS1-S2ได้ไหมอะครับ
    ขอบคุณมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้