ถึงพี่โอ๋ scb เรื่อง credit card

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย @kanchanaburi, 30 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    เห็นโฆษณาว่ามี platinum กับ beyond platinum
    อยากทราบแค่ว่า มันใช้เข้า louge TG ได้ใหมครับ
    ถ้าได้ จะรบกวนสมัครใบหนึ่งครับ ผมจะเตรียมเอกสารติดรถใว้ เจอพี่เมื่อไรเซ็นใบสมัครพร้อมให้เอกสารเลยครับ
    ถ้าเข้า louge ไม่ได้ รบกวนบอกด้วยครับ ขอบคุณมากครับ :)

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เข้า เล้าท์อื่นที่ไม่ใช่ TG ได้ด้วย ก็เอาครับ อิอิ

3. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    เดี๋ยวหาข้อมูลให้ก่อน ครับ ประทีป

4. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ขอบคุณครับพี่โอ๋

5. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    เข้าเลาจ์ที่อื่นด้วย ใช่ไหมครับพี่ประทีป

6. aeo@scb

874
    6
    0
    ถามให้แล้ว ครับ ประทีป บัตรที่เข้า Louge TG ได้ คือ บัตรเครดิต King Power เตรียมใบสมัครให้แล้ว เจอกันก็เซ็นใบสมัครได้เลย

7. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    ขอบพระคุณครับพี่ ผมเตรียม copy บัตรประชาชน ทะเบียนบ้าน และบัญชีธนาคารใว้เล้ว ต้องเพิ่มอะไรอีกใหมครับ

8. aeo@scb

874
    6
    0
    สลิปเงินเดือน หรือ ใบรับรองเงินเดือน

9. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    อะไรกันอ่ะคับ อยากรู้ ไม่ค่อยเข้าใจ tg คือไรอ่ะคับ

10. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    TG คือ การบินไทยครับ กั๊ก
    ประทีปเค้าเดินทาง ตปท. บ่อยๆน่ะ

11. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ผมนึกไปถึงเลาจ์ อย่างอื่นแล้วอ่ะคับ เหอๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้