อยากทราบราคาค่าทำสีคับ ขอรายระเอียด ขั้นตอนการทำด้วยคับ

การสนทนาใน 'AE86ers' เริ่มโดย ickkyi, 29 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ickkyi

ickkyi New Member Member

31
    0
    0
    คือ จะเอารถกลับเมืองไทยครับเลยอยากทราบราคาค่าทำสีคับว่าจะซักเท่าใหร่คับ
    แล้วรถผมค่อนข้างไม่ดีอย่างมาก เลยอยากทราบว่า ขั้นตอนในการ treat สนิมทำอย่างไรคับ

รูปครับผมรูป

ขอบคุนมาคร๊าบๆๆ

2. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
    รถคุณถือว่าสภาพดีมากนะครับในสายตาผมยังไม่ถือว่าผุเท่าไหร่เลย
    ตอนนี้ผมว่าช่างไทยจัดการได้หมดครับสบายๆเลยครับ
    ส่วนราคาหากจะให้ดีเลยก็ต้องแสนนึงข้นไปครับ
    รายละเอืยดโทรมาคุยดีกว่าครับ
    0816949803 GUN

3. ickkyi

31
    0
    0
    พี่กันคับ ทำไมบางที่เค้าบอกผม สี่ห้าหมื่น แล้วอย่างพี่บอกผม แสนขึ้น
    คือการทำมันแตกต่างกันอย่างไรหรอคับ
    คือถ้าถูกกว่าแต่ทำจบผมก็คงไปที่นั่นเพราะว่าตอนนี้หมดตัวจิงๆคับ
    แต่อยากทำ body ไว้ไม่ให้มันพังอ่ะคับ

4. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    จะย้ายกลับแล้วเหรอ

ถูกกว่าเมกาอยู่แล้ว

5. ickkyi

31
    0
    0

ไม่ย้ายอ่ะครับพี่ จิมมี่ แต่ผมคิดว่ามันถึงเวลากเอากลับไปทำตัวถังก่อนแล้วน่ะคับ
    กลัวว่ามันจะกลายเป้น เศษเหล์กไปน่ะคับ

แต่มีหลายที่ให้ตัดสินใจหลายราคาด้วย
    คิดไม่ออกคับ

อิ๊ก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้