ประกาศ "วันเสาร์นี้ งานเลี้ยงขึ้นบ้านใหม่พ่อมาร์ช ต้องขอเลื่อนออกไปก่อนครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย พัทยา@MRC#012, 11 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ประกาศ "วันเสาร์นี้ งานเลี้ยงขึ้นบ้านใหม่พ่อมาร์ช ต้องขอเลื่อนออกไปก่อนครับ
    เนื่องจาก ทางราชการต้องระดมเจ้าหน้าที่ราชการทั้งหมด ไปช่วยบรรเทาอุทกภัยครับ"

2. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    :)เลื่อไปก่อนนะงับๆ

3. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    รับทราบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้