เเนะนำร้านซ่อมโช้ค zeal function หน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย thep 88-89, 9 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thep 88-89

thep 88-89 New Member Member

35
    1
    0
    ใครเคยเอาโช้ค zeal function ไปซ่อมบ้างครับ เเนะนำร้านซ่อมให้หน่อยครับ

2. @nice car

@nice car New Member VIP

436
    19
    0
    ้พี่วิน เรวดี ครับ เคยเอาซีลไปทำมาก็ โอนะ แต่นาน ต้องถอดไปให้ ไม่มีบริการถอด

เป็นทางเลือกละกัน

3. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    เคยโทรถามพี่วิน แกรับซ่อม ohlin อย่างเดียวหนิคับ

4. พี่วินซ่อมทุกยี่ห้อที่ซ่อมได้ครับ

5. JACKY_64

JACKY_64 New Member Member

20
    0
    0
    เทพอวยพร ก้อดีนะครับ ใช้ได้เลย

6. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    เดียวนี้ รับทำ หลัก ๆ แค่ 3 แล้ว

OHLINS TEIN HKS

7. สองสามเดือนก่อน ยังส่ง Buddy Club ไปซ่อมอยู่เลย...แต่รอนานมากกก
    แกบอกว่ายี่ห้ออื่น ๆ ก็ซ่อมได้ แต่ต้องทำใจเย็น ๆ เพราะต้องไปหาอะไหล่
    ถ้าเป็นยี่ห้อหลัก ๆ คงจะรอไม่นานอย่างที่บอกจริง ๆ แหล่ะ

8. thep 88-89

35
    1
    0
    ขอบคูณทุกท่านครับ ผมโทรหาพี่วินเเล้วครับ เเกไม่ได้รับซ่อมโช้ค zeal เเล้วครับ เคยได้ยินเเถวรามอินทรามีร้าน e -tube รับซ่อม พี่คนไหนเคยเอาไปซ่อมบ้างครับ

9. thep 88-89

35
    1
    0
    ร้านเทพอวยพรไม่ได้รับซ่อมครับมีที่อื่นอีกไหมครับ ขอบคุณครับ

10. EK Estimate Jai

EK Estimate Jai New Member Member

217
    1
    0
    ลองโทรถามดูนะครับ 081-6208275 พี่ศรี โช๊คอัพ อยู่ซอยวัชรพล
    พอดีผมเคยเอา KONI โช๊คในตำนานไปปลุกเสก กับแกมาครับ เหนในร้านแก ทำพวก HKS และอีกมามาย ยังไงลองโทรไปสอบถามเอานะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้