อู่ไพบูลย์การาจ สาย 4

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Blue_Si, 28 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Blue_Si

Blue_Si New Member Member

27
    0
    0
    มีคัยเคยเอารถเข้าไปทำสีที่อู่นี้บ้างคับ...ขอความคิดเห็นหน่อยว่าผลงานเป็ยงัยทำางาน OK ดีมั๊ย.....

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    มีทั้งชม มีทั้งด่า ผมเห็นอย่างหลัง ซะมากกว่า

3. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    ผมว่างานเค้าเยอะจริงๆ แต่งานที่ผมเจอไม่ชอบเลย น่าจะเป็นที่ช่างมากกว่า

เอารถไปพ่น บอดี้ชู๊ต ใต้ซุ้มล้อหน้าและหลัง พ่นออกมาโอเคร

แต่ตอนประกอบ ยางบังโคลนในซุ้มกลับเข้าไปนี่สิ เล่นซะขอบๆใต้แก้มถลอกซะ งง เหมือนกันทำไม

ทำสีดีแต่งานประกอบไม่โอเครเลย ไม่เรียบร้อยทั้งๆที่ผมเพิ่งเบิกยางใต้ซุ้มล้อมาใหม่เลยนะ

คงไม่โทษอู่แต่ช่างไม่ละเอียดเล้ย

4. อย่าเลยครับ เลี่ยงได้เลี่ยง เดี๋ยวช้ำ้เหมือนผม

5. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    อันนี่ม่ายรู้

6. Darkitem

Darkitem New Member Member

97
    0
    0
    ผมใช้บริการอู่เฮียก่ำ(เขาเรียกนะครับเรียกตามเค้า) พรานนก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้