น้าชาย อโยธยา ท่าจะไม่รอด

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย taoil, 11 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. taoil

taoil New Member Member

283
    2
    0
    เนื่องจากตอนนี้ทางอยุธยาน้ำท่วมหนัก โดยมีสมาชิคเก่าแก่ น้าชายแห่งหน้าแหลมคลับได้รับผลกระทบ ตอนนี้ตกงานแล้วโรงงานน้ำท่วมหมด:cry: ร่วมเป็นกำลังจายด้วยนะครับ
    ** ปล.น้าเติ้ลน้าชายบอกว่า หล่อเรือ Fiber ให้ด้วยครับ

2. tle141_jz

tle141_jz New Member Member

219
    8
    0
    ท่วมแล้วเหรอ เมื่อปลายอาทิตย์ที่แล้วโทรไปคุยกับยังไม่ท่วมเลย เอาใจช่วยเว้ยน้อง ถ้าได้เข้ามาอ่าน ไม่มีที่พักก็ตามที่คุยนะ มาอยู่กับพี่ก่อนก็ได้ ส่วนเรื่องเรือ ว่าจะคุยกับรัฐ โครงการเรือลำเเรก

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 ตุลาคม 2011
  3. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    เป็นกำลังใจให้ครับน้า.........ว่าแต่โครงการเรือลำแรกนี่มีด้วยเหรอ 55555555

4. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    เห็นใจ สู้ๆครับน้าชาย

5. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    น้าชายกับน้าบีคงแย่กันทั้งคู่ครับเป็นกำลังใจให้ครับไม่รู้ว่ากรุงเทพจะโดนหรือเปล่าเลย สู้ๆครับ

6. taoil

taoil New Member Member

283
    2
    0
    ใครพอมีกำลังช่วย ก็ช่วยๆกันนะครับ

7. kag_za

kag_za New Member Member

160
    0
    0
    จะช้วยยังไงอะครับบอกกันด้วยนะครับ คนยุธยาเช่นกัน

8. maleepink

maleepink New Member Member

7
    0
    0
    เป็นกำลังใจให้ด้วยค่ะ สู้ ๆ นะคะ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้