ดูให้หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Gujaap, 3 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Gujaap

Gujaap New Member Member

45
    0
    0
    เมื่อวานเอารถไปซ่อมมา เปลี่ยนลูกปืนคอมแอร์มา โดนไป 2,000 บาท

รายการก็มีเปลี่ยนลูกปืนคอมแอร์+เติมน้ำยาแอร์ (เปลี่ยนลุกปืนต้องอัดด้วย)

ราคานี้คิดว่ายังกันบ้างครับ แพงไปมั้ยเอ่ย

2. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ทำมาแล้ว บอกแพงก็คงไม่ได้แล้วครับ ราคาก็ประมาณนี้ครับ
    ถ้าเปลี่ยนคอมเซียงกง ลูกละ 2000 2500 ก็เสียค่าอดน้ำยาใหม่หมด

3. Gujaap

Gujaap New Member Member

45
    0
    0
    คงทำอะไรไม่ได้จริงๆแหละครับ เพียงแต่อยากรู้ไว้เป็นความรู้ เผื่อมีคราวหน้าจะได้รู้ว่าควรทำในราคาเท่าไรครับ

ถ้าเกิดว่าราคานี้แพง แล้วต้องราคาเท่าไหร่ถึงจะอยู่ในเกณฑ์กลางๆ หรือราคาถูก ครับ

4. tob_sunnyb11

tob_sunnyb11 New Member Member

908
    178
    0
    เปลี่ยนลูกปีนหน้าคอมแอร์ไม่ต้องอัดน้ำยาใหม่ก็ได้ แต่ตอนเปลี่ยนจะลำบากหน่อย ค่าชุดลูกปีนทั้งชุดอยู่ไม่เกิน1200

แต่เปลี่ยนมาแล้ว ไม่มีเสียง แอร์เย็น ก็ ok แล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้