สอบถามพี่ๆที่ใช้เกจจ์ Water Temp. และ Oil Temp. ครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Excited Rider, 16 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Excited Rider

Excited Rider Member Member

576
    2
    18
    คือไม่ทราบว่าอแดปเตอร์ที่เอาไว้เสียบเซ็นเซอร์ของทั้งสองตัวนี้ มันมีอายุการใช้งานของมันไหมครับ หรือว่าใส่ทีเดียวใช้ยาวเลย และก็อยากให้พี่ๆแนะนำยี่ห้อที่ใช้ได้ๆหน่อยครับ ขอบคุณครับ :D

เ่อ่อ...ขอแถมอีกข้อนึงครับ นิสสัน บี11 นี่ถ้าจะใ่ส่พวงมาลัยแต่ง ต้องใช้คอรุ่นไหน อะไรยังไงครับ พี่ๆแนะนำทีครับ พอดีว่าได้พวงมาลัยแต่งมาน่ะครับ แต่ยังไม่ได้ซื้อคอทีครับ :)

2. P-Racecourse(pex)

P-Racecourse(pex) New Member Member

1,064
    17
    0
    คอตรงรุ่นมีนะ ร้านที่ขายพวงแต่งนั่นแหละ
    ส่วนอแดปเตอร์พี่ไม่เคยใช้ รอคำตอบจากผู้รู้เอานะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้