รบกวนสอบถามเหล็กสปริงท้ายรถ Nissan sunny supersloon ค่ะ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 17 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    คือพอดีว่าเหล็กสปริงกระโปรงท้ายหักแล้วตัวกระโปรงหนักมาก
    ได้เหล็กสปริงตัวใหม่มาแล้วแต่ว่าช่างเค้าใส่ไม่ได้
    อยากรบกวนขอรูปเหล็กสปริงท้ายด้ายซ้าย-ขวา แล้วก็รูปเหล็กยาวส่วนกลางด้วยค่ะ
    ขอแบบละเอียดเลยค่ะ รบกวนด้วยนะคะ

1. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    เดวหาให้นะครับ มีอยู่อีกเครื่องนึง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้