ขอแนวทางแก้ไขน้ำซึมเข้าพื้นวางเท้า

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 22 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ตรงคนขับและข้างคนขับ น้ำมันชื้นๆอยู่ใต้พรมครับ รบกวนขอความรู้ด้วยครับ

1. siamtech

siamtech New Member Member

160
    0
    0
    ลองเปิดพรมดูค่ะ ว่าพื้น ผุมั้ย

2. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    .........................................................................

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 พฤศจิกายน 2011
  3. ขอบคุณครับสำหรับข้อมูลแนวทางแก้ไข เร็วๆนี้จะขอเป็นสมาชิกด้วยครับ

4. art_nalam

art_nalam New Member Member

103
    3
    0
    บาทีอาจจะมาจากตู้แอร์ ลองดูด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้