น้องใหม่ครับ(ตังค์น้อย)

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย น้องใหม่ครับ(ตังค์น้อย), 5 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    สมัครสมาชิก Nalam อย่างไรครับ
    ผมเพิ่งซื้อNalamมาครับ...ช่วงล่างมันนิ่มครับ...อยากให้ช่วงล่างแข็งและหนึบๆ...ควรใช้โช๊คและสปริงแบบไหนครับ...ที่สำคัญรถคันที่ใช้อยู่ล้อหลังมันเป็นดรัมครับจะเปลี่ยนเป็นดิสเบรคใส่ของอะไรแทนดีครับ...ขอบคุณพี่ๆทุกคนด้วยครับ

1. kag_za

kag_za New Member Member

160
    0
    0
    ใช้สปริงหลังของvolvo960ครับส่วนหน้าใช้ของae86ครับแต่แพงและหาอยากครับเอางายๆก็ของเดิมไปอัดน้ำมันเอาหนึบๆทุกอยางก็oแล้ว......ผมชือต้นครับอยู่รังสิตคลอง3ธัญบุรี

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 20:12:51 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 20:13:00 ----------

ใช้สปริงหลังของvolvo960ครับส่วนหน้าใช้ของae86ครับแต่แพงและหาอยากครับเอางายๆก็ของเดิมไปอัดน้ำมันเอาหนึบๆทุกอยางก็oแล้ว......ผมชือต้นครับอยู่รังสิตคลอง3ธัญบุรี

2. มนัส พยุง

มนัส พยุง New Member Member

31
    0
    0
    ดีครับผม ก้อยอุดมสุขครับ

3. มารชมพู

มารชมพู New Member Member

123
    0
    0
    อยู่อุดมสุขก็ใกล้ๆ กับผมเลย ผมอยู่สุขุมวิท 101 ปุณณวิถี

4. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

5. boy cookie

boy cookie New Member Member

470
    0
    0
    เช่นกานคัพ ^^

6. ป็อป

ป็อป New Member Member

91
    0
    0
    หวัดดีครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 พฤศจิกายน 2011
  7. มนัส พยุง

มนัส พยุง New Member Member

31
    0
    0
    ครับ ห่างกันตั้ง1ซอย พอดีได้เก็บ VOLVO960 สปิงหลัง ขอบคุณด้วยครับ

8. ขอบคุณครับ ...

เดี๋ยวเอารูปรถผมมาให้ดูครับ...พี่ๆอย่าลืมเรื่องการแปลงดิสหลังนะครับ...ว่ามีรุ่นไหน...ของยี้ฮ้ออะไร...น่าใส่บ้าง...ขอบคุณอีกครั้งและคงอีกหลายครั้งนะครับ...

9. kag_za

kag_za New Member Member

160
    0
    0
    ผมมีของคราวมีเบคมือด้วยนะแต่ต่องไปถามราคาก่อน:p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้