พี่ๆเพื่อนๆบ้านใครน้ำท่วมบ้างครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย thongthong, 29 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thongthong

thongthong New Member Member

90
    0
    0
    บ้านผมแค่คอ ลำบากมากต้อนนี้อยู่สามโคก ปทุม แย่มากๆ ถามพี่ๆหน่อย ถ้ารถจมน้ำแล้วกู้อย่างไรครับ NV เรา:cry:

2. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ผมท่วม2 หลังเลย บางใหญ่ กับ แจ้งวัฒนะ 14 อะไหล่ยกเก็บทันพอดีครับ ถ้าจะก็ ก็ต้องยกมาถอดเครื่อง รื้อเกือบทั้งคันนะครับ

3. denny

denny New Member Member

224
    2
    0
    เป็ฯกำลังใจให้ครับ บบบบบบ

แฮะๆๆๆ อะไหล่พี่เบิ้มยังอยู่ 555

4. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    เป็นกำลังจัยให้ครับจากชาวเพชรบูรณ์

5. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ตอนนี้เฝ้าระวังอย่างเดียว ที่แน่ๆโกดังของบริษัทน้ำใกล้เข้ามาทุกทีแล้ว

รถจมน้ำอย่างที่พี่เบิ้มบอก ภายในไม่เท่าไหร่ทำเองได้ แต่เครื่องยนต์นี่ซิ...

6. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    โดนไปประมาณสามพันครับเอาชัวร์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้