สอบถามเรื่องยางรีดน้ำกระจกครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 26 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    กำลังหาซื้อยางรีดน้ำกระจกประตูทั้ง4บาน ไม่ทราบว่ามีขายที่ไหนบ้าง ราคาเท่าไหร่ครับ

หรือใครพอทราบบ้างครับว่า สามารถเทียบใช้กับรถรุ่นไหนที่ใกล้เคียงได้บ้างครับ

ขอบคุณครับ

1. Sathita

Sathita New Member Member

12
    0
    0
    ผมเคยใช้ของHILUX HERO มาตัดใส่ครับ จะใช้กิ๊บเก่าหรือของใหม่ที่ให้มาก็ได้ ของเทียมเส้นนึงประมาณ100-200บาทประมาณนี้ ของแท้น่าจะมี 400-500 บาทครับ (ผมใช้ของเทียมมาทดลองดู แต่ก็ยังใช้อยู่ 2 ปีแล้ว)
    ลองดูนะครับ

มีรุ่นไหนที่กใล้เครียงอีกไหมครับ

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้