ประเวศ ศรีนครินทร์ เตรียมตัวนะครับ น้องน้ำมาแล้ว

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Kenny_eak, 12 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kenny_eak

Kenny_eak Member Member

364
    11
    18
    ผมอยู่พัฒนา 65 กลางๆซอย แต่ท้ายหมู่บ้าน เมืองทองการ์เด้นท์ ท่วมไปเรียบร้อย ระดับน้ำสูงขึ้นเรื่อยๆ ทหารมาตั้งเต้นท์เตรียมรถ รับส่งหน้าซอยบ้านเรียบร้อย ใครติดคลองแสนแสบ คลองประเวศ เตรียมตัวเก็บของได้เลยครับ

อันนี้ถ่ายเมื่อวานครับ ลองขี่มอไซค์เข้าไปลึกใช้ได้เลย น้ำสูงขึ้นเรื่อยๆ บ้านใครติดคลองก็เตรียมตัวได้เลยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 พฤศจิกายน 2011
  2. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    งานเข้ากันถ้วนหน้า

3. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    เอาใจช่วยๆๆๆครับ ของผมลาดพร้าวน้ำมันจ่ออยู่ภาวนามานานแล้ว ไม่ขยับมาซักที บ้านผมห่างจากต้นน้ำไม่กี่ร้อยเมตรแถวๆ 3 แยกโชคชัย 4 ยังไม่โดนน้ำครับ

4. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    ระมัดระวังตัวด้วยครับ เวลามันมาไวมากๆ

5. c v e gic

c v e gic Member Member

46
    1
    8
    ถนน อ่อนนุช ระหว่าง แยกตัดถนนพัฒนาการไปประเวศเริ่มท่วมแล้วทั้งสองฝั่งถนนครับ

น้ำมันผุดตรงท่ออะครับ ช่วงก่อนถึงซอยอ่อนนุช 59 ท่วมถึงเลน 2 แล้ว ระดับน้ำประมาน10เซน-20เซนได้ ขาออกไปทางประเวศ
    ขาเข้าก็ฝั่งตรงข้ามกันเลย วันนี้ออกมาแล้วครับ 1เลน ประมาน10เซน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้