หลังจากติดแก๊ส NGV มาแล้วมีเสียง Relay ดังตรงที่นั่ง ข้างๆ คนขับตอนดับเครื่องครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 20 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    รถผม CIVIC ตาโตปี 99 หลังจากติดแก๊ส NGV มาแล้วมีเสียง Relay ดังติ๊กๆ ซัก 3-4 วินาทีตรงที่นั่ง ข้างๆ คนขับตอนดับเครื่องครับ ไม่ทราบมีวิธีแก้ไหม
    ผมติดมา 3 ปี แล้วครับ ใช้รถได้ปกติ แต่รำคาญเสียง Relay ตอนดับเครื่องนี้และครับ

มีใครเคยเจอปัญหานี้มั่งครับ อยากรู้วิธีแก้ไข

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้