สมาชิกใหม่คับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Mu_sic, 25 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mu_sic

Mu_sic New Member Member

49
    1
    0
    ชื่อ สิบเอก ธนากร สุดทองคง
    ชื่อเล่น มิว
    เกิด 16 มี.ค. 32
    จบจาก โรงเรียนนายสิบทหารบก nco12 (1/51)
    และก็ โรงเรียนทหารช่าง engineer 73
    รับราชการอยู่ที่ นครศรีธรรมราช
    น้องใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะคับ เพ่ๆๆๆ

ใช่รถ toyota hilux tiger ปี2004 คันที่เปงรูปโปรไฟล์อ่ะคับ

ปล.โพลต์รูปยังไงอ่ะคับ ช่วยบอกที่คับเพ่ๆๆๆๆ

2. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ยินดีต้อนรับคับ

3. Nin Diesel

Nin Diesel New Member Member

244
    3
    0
    ยินดีต้อนรับสู่ HLc. ครับ

4. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

5. สวัสดีคร้าบบ

6. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ลงรูปก็ไปฝากเอาตามเว๊ปครับแล้วเอาลิงค์มาแปะะะ

7. Nin Diesel

Nin Diesel New Member Member

244
    3
    0
    แต่เอสเอาไปฝากไว้ที่เว็ปโป๊ อะดิ 55555

8. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ยินดีต้อนรับนะครับผม โจ้แห่งเมืองนครนนท์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้