เอารูปโพสต์ทำยังไงอ่ะคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Mu_sic, 26 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mu_sic

Mu_sic New Member Member

49
    1
    0
    พอดีผมอยากจะเอารูปโพสต์อ่ะคับ แต่ทำไมถูก เพ่ๆๆใครรู็ช่วยบอกผมหน่อยน่ะคับ ขอบคุณคับ

2. http://www.upload.in.th/mass.php

กด เรียกดู เลือกรูปที่จะโพส (ลดขนาดรูปหัยพอดีก่อนนะคับ)
    แล้วเลือก uploads
    Copy Link ที่ 4 เอาไปวางในกระทู้ที่จะโพสได้เรย ลองดูคับ

3. Mu_sic

49
    1
    0
    ผมลองแล้วอ่ะคับ มันเข้าไม่ได้อ่ะคับ ไม่รู้เปงอารายคับ

4. เข้า google พิมพ์คำว่า ฝากรูป เลือกเวบไหนก้อได้ แล้วลองดูอีกที

5. [​IMG]

แบบนี้ มะเจอหลอ

6. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    ตามข้างบนเลยครับ

7. Mu_sic

49
    1
    0
    ได้แล้วคับ ขอบคณเพ่ๆๆๆมากเลย คับ :teeth:

8. Mu_sic

49
    1
    0
  9. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    ตามนั้นๆๆๆ

10. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ตามด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้