อยากติดไฟตัดหมอกครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย deknon, 26 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    ผมอยากติดไฟตัดหอกให้กับB12 ผมอยากได้วงจรของไฟตัดหมดกและก็วิธีต่อสายไฟที่สวิตซ์ไฟตัดหมอกของนิสสันด้วยอะครับ ผมเห็นสายที่ปลั๊กมีอยู่6เส้นไม่ีรู้ว่าเส้นไหนใช่ทำอะไรบ้างครับ พี่ๆท่านได้ทราบช่วยแนะนำด้วยครับ

2. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    ผู้ใดขับ B12 มาช่วยตอบหน่อยนะคร๊าบ ผมไม่รู้ต่อไงอะคับ อัพไปกอ่นหล่ะกันคับ

3. ta244

ta244 New Member Member

352
    0
    0
    สายสีส้มๆ เป็นไฟ+ ไปที่สปอร์ทไลท์ครับ
    ที่เหลือ รอท่านอื่นๆ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้