เรื่องอินเตอร์

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Mu_sic, 11 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mu_sic

Mu_sic New Member Member

49
    1
    0
    พอดีผมก่ะว่าจะใส่อินเตอร์ซักใบอ่ะคับ เลยอยากได้คำปรึกษาจากเพ่ๆอ่ะคับ ว่าควรใส่แบบไหนดี อยากได้แบบไม่ใหญ่มากไป และก็ไม่เล็กเกินไป และอยากรู้ราคาอินเตอร์+ติดตั่้งอ่ะคับ จะได้ประมาณงบตัวเองถูก พอดีผมไม่ค่อยมีความรู้ทางด้านนี้เลย ช่วยหน่อยน่ะคับ

ขอบคุณคับ

2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    อินเตอร์ในบ้านเราที่ขายๆกันมีหลายขนาดหลายไซเลือกตามกำลังทรัพย์เลยครับ

ถ้าอินเตอร์นอกราคาพวกอินเตอร์อีโว HK ราคาตั้งแต่ 5000++++ไปเรื่อยๆ

ราคาค่าเดินท่ออินเตอร์ก็ตั้งแต่ 5000 ขึ้นไปอะครับ

3. Mu_sic

Mu_sic New Member Member

49
    1
    0
    ขอบคุณคับเพ่ ถ้าอินเตอร์นอกนี้ผมคงจะสู้ไม่ไหวอ่ะคับ เอาอินเตอร์ไทยๆๆดีกว่า (แต่งตามงบอ่ะคับ) ผมถามร้านแถวๆๆนี้แล้ว ราคาค่าเดินอยู๋ราวๆๆ8000 อ่ะคับ เพ่ว่าแพงไปไม

4. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    จะถูกรึแพงมันอยู่ที่หลาย ประเด็นอ่ะคับ ทั้ง 1. ใช้ท่ออะไร 2. ท่อยางเกรดไหน 3. เข็มขัดระดับไหนอ่ะคับ

ชอบร้านไหน ทำได้เรยคับ

5. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    ตามหมูว่าเลยยอยู่ที่เลือกแบบไหนมีหลายเกรด ถ้าดีก็แพง ถ้าใช้ได้เกรดต่ำก็ถูก ถ้าสวยพอได้ก็มีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้