ฝากทั่น kokuryu katana

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย feelgood, 2 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. feelgood

feelgood Well-Known Member Privilege

1,874
    69
    48

2. ...NoN...

...NoN... New Member Member

144
    0
    0
    ขอบคุณมากๆครับพี่ฟิล ถูกใจอย่างมากมาย :thumb:
    ทำให้ผมนึกจะปัดฝุ่นโครงการที่จะสั่งตี Kokuryu Katana และ Shirasaya ขึ้นมาอีกครั้งเลย
    ตอนนั้นหาแหล่งผลิตไว้ได้แล้วด้วยครับ เป็นท่านผู้นึงที่รับ Order ทางเมืองไทย
    แล้วไปสั่งตีโดยช่างที่เมืองจีน ดูจากผลงานก็ใช้ได้เลยครับ มีความใกล้เคียงต้นตำหรับ
    ไนราคาที่สามารถเป็นเจ้าของได้อย่างไม่ลำบากมากเกินไป
    เจอพี่ฟิลเติมเชื้อไฟแบบนี้ สงสัยไม่แคล้วต้องสานฝันต่อซะทีแล้วครับ:bounce:

3. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    สวยดีคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้