งานเข้าเพียงแค่เศษหินก้อนนิดเดียว

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย denny, 24 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. denny

denny New Member Member

224
    2
    0
    ขับรถมาเส้น อุตดิตย์ -แพร่ เร็วพอสมควร ไม่รู้โดนตอนไหน เป็นรูเลย มารู้ตัวตอนจอดที่บ้าน งานงอก:cry: ใครมีอนุเคราะหน่อยนะครับ:sad:

2. tumzha

tumzha New Member Member

2
    0
    0
    โอโฮ้..เป็นได้ขนาดนั้นเลยเหรอครับ
    อันตรายจริงๆเลยครับ
    ขอบคุณครับ ที่เอามาเตือน

3. much

much New Member Member

239
    1
    0
    กลายเป็นเรื่องยาวเลย เสียใจด้วยคับ

4. thai_thai

thai_thai New Member Member

65
    1
    0
    ผมก็เคยโดนครับ ตามหลังรถสิบล้อโดนเบ้าทะลุเข้าไปเลยครับอันตรายมากๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้