Meeting นอกรอบ 4 ธันวาคม 2554 เอาของไปศูนย์ประสบภัย....

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย nagoya, 23 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    Schedule

สถานที่ นัดเจอกันชลบุรี 13.30 น ปั๊มน้ำมัน Caltex สุดท้ายบายพาสชลบุรี ก่อนเเยกบางเเสน ( รถน้อยหน่อยจอดได้ ใครจะเติม 95 ก็มี PTT อยู่ข้างๆ)

14.30 ออกเดินทางไปมอบของให้ที่ศูนย์ประสบภัย ราชมงคล บางพระ

เเละจากนั้น ไปหาอะไรๆอร่อยทานกัน

ใครมาไม่ถูก โทรหาผมหรือประธานโอ๋นะครับ

เบอร์ผม 0818642797
    ประธานโอ๋ 0814553402

พอดีตอนนี้ มีข้าวสาร หลายถังเลย จากประทีบ เอามาลงไว้ให้ที่ชลบุรี เเละของจากเพื่อนๆเราอีก

เลยคิดว่า วันไหน พวกเราว่างๆ ลงมาเมืองชลกันหน่อยนะ มาเอาของไปเเยกที่ศูนย์ผู้ประสบภัยกัน

ผมอยากให้ไปที่สูนย์ ราชมงคล บางพระครับ เพราะที่นั้น คนเยอะเหมือนกัน เเละของค่อนข้างขาด

คิดว่าจะไปสั้กวันที่ 3 ,4, 5 ธันวาคม เพื่อนๆว่าไงครับ วันไหนดี ช่วงวันหยุดด้วย

มาทำดีเพื่อ พ่อหลวงของเรากันด้วย

ผมอยากไปวันที่ 4 ครับ

จะได้นัดกันกับเพื่อนๆ กทม เเละชลบุรี ไปมอบของพร้อมกัน

ใครมีอะไร หรือวันไหนเเนะนำได้นะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 พฤศจิกายน 2011
  2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เห็นด้วย วันที่4 ครับ

3. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ไปด้วยครับ

4. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    ถ้าวันที่ 4 ก็ไปด้วยครับ

5. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    เห็นด้วยครับ ทำบุญช่วงวันพ่อ เป็นวันหยุดยาวด้วย ทุกคนน่าจะสะดวกกัน
    ถ้าผมไม่ได้ไปพังงาช่วงนั้น ไปร่วมด้วยแน่นอนครับ ธุรกิจท่องเที่ยวปีนี้ หน้า high season กลายเป็น low season ไปเลย เลยว่าจะไปพักร้อนที่เกาะตาชัยซัก 3-4 วัน

6. nagoya

2,118
    3
    38
    เดี๋ยวปรึกษา ประทานโอ๋ก่อน เอาไงกันดี ไปทำดีเพื่อวันพ่อกันหน่อย

ไปกันสั้กสายๆ หรือเที่ยง เอาของไปมอบให้ศูนย์ประสบภัย ราชมงคล บางพระ จากนั้น หาอาหารทะเล ร้านเค้ก นั่งชิวๆกิน+fดื่มกัน เพื่อนๆว่าไงบ้างครับ

เดี๋ยวนัดเพื่อนๆ Evo Th ทางชลบุรี มาเจอกันด้วย มีน้องใหม่ๆมาหลายคันเลยครับ

7. kob11

kob11 New Member Member

93
    1
    0
    ฮั่นแน่ แอบไปชาร์ทแบต พร้อมรบกับสนามสุดท้ายน่ะสิ

8. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    มอบของเสร็จเลยไปเที่ยวพัทยาขับโกคาร์ทกันก็ไม่เลวนะครับพี่ต่าย

9. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    น้องใหม่ มารายงานตัวครับผม!

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 16:14:35 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 16:14:43 ----------

น้องใหม่ มารายงานตัวครับผม!

10. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    อยากพาครอบครัวไปเที่ยวมั่งครับพี่ พาไปเที่ยวแต่สนามแข่งรถ :eek:

รถยังไม่รู้หมู่หรือจ่าเลยครับ อยู่ ๆ มีเสียงดังแปลก ๆ ถ้าเป็นที่เกียร์ก็ง่ายหน่อย ถ้าเป็นที่เครื่องล่ะก็ จบกัน วันนี้จะคุยกับอาจารย์อีกที สนามสุดท้ายไม่อยากพลาดครับ

11. nagoya

2,118
    3
    38
    Meeting นอกรอบ 4 ธันวาคม 2554 เอาของไปศูนย์ประสบภัย....

Schedule

สถานที่ นัดเจอกันชลบุรี 13.30 น ปั๊มน้ำมัน Caltex สุดท้ายบายพาสชลบุรี ก่อนเเยกบางเเสน ( รถน้อยหน่อยจอดได้ ใครจะเติม 95 ก็มี PTT อยู่ข้างๆ)

14.30 ออกเดินทางไปมอบของให้ที่ศูนย์ประสบภัย ราชมงคล บางพระ

เเละจากนั้น ไปหาอะไรๆอร่อยทานกัน

ใครมาไม่ถูก โทรหาผมหรือประธานโอ๋นะครับ

เบอร์ผม 0818642797
    ประธานโอ๋ 0814553402

12. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ไปด้วยครับ
    คร่าวๆ มีผม มาร์ช พี่กบ น้องป้าน คุณบอล ปอ

13. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    ผมสรุปไปใต้ครับ คงอยู่แถว ๆ กระบี่ อ่าวนาง เกาะตาชัย เกาะสุรินทร์ คงกลับไม่ 4 ก็ 5 พ.ย. ครับ

ขอให้อิ่มบุญกันทั่วหน้าครับ ขับขี่ปลอดภัย ดื่มสนุกสนาน ครับ อ้อ อย่าลืมวันที่ 9-11 ธ.ค. ที่พีระครับ

14. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0

ไม่เห็นมาภูเก็ตเลย

15. billa_bong

billa_bong New Member Member

116
    1
    0
    ติดงานมอเตอร์โชว์อะครับ ต้องทำงานยาวเลย.......เฮ้อ

16. nagoya

2,118
    3
    38
    เจอกันครับ เดี๋ยวผมไปเอาของช่วง เช้าๆ เเละไปเจอกันที่ปั๊มนะครับ

17. nagoya

2,118
    3
    38
    ช่วงนี้มีงาน เกษตรเเฟร์ด้วย รับรอง ว่าไปเดินเเล้ว เพลินเเน่นอนครับ

18. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ตอนนี้สิ่งของที่จะไปบริจาค วันอาทิตย์นี้ มีแล้ว
    1.ข้าวสาร 15 ถัง สนับสนุนจากประทีป boutiqueraft-riverkwai resort ไทรโยคน้อย กาญจนบุรี http://www.boutiqueraft-riverkwai.com/
    2. น้ำดื่มสนับสนุนจาก สิงห์ ของ Siam Subaru ประมาณ 100 แพ็ค (ให้จ้างรถปิกอัพขนไป แล้วไปเรี่ยไรเงินค่ารถจากเพื่อนๆที่ต้องการช่วยที่นั้นครับ)
    3. เครื่องกระป๋องต่างๆอีกจำนวนหนึ่ง

เพื่อนท่านใดต้องการบริจาคอื่นๆเพื่อเติม ซื้อมาสมทบได้ตามกำลัง ครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 12:40:56 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 12:40:29 ----------

นัดเจอกันชลบุรี 13.30 น ปั๊มน้ำมัน Caltex สุดท้าย
    ( ลงบูรพาวิถี เลี้ยวซ้ายเข้าเลี่ยงเมือง ผ่านสะพานข้ามแยก2สะพาน ก่อนถึงทางแยกไปมอเตอร์เวย์ มีปั๊มคาลเท๊กซ์ ติด ปตท. อยู่ซ้ายมือ)
    14.30 ออกเดินทางไปมอบของให้ที่ศูนย์ประสบภัย ราชมงคล บางพระ เเละจากนั้น ไปหาอะไรๆอร่อยทานกัน

19. nagoya

2,118
    3
    38
    งานนี้ ที่บางพระ มีงาน บัวบานโลก เเละ สวนดอกทานตะวันบาน ไม่ต้องๆปถึงลพบุรีครับ บางพระเราก็มี

มาทำบุญเเละมาเที่ยวครั้งนี้ ด้วยกันนะครับ

วันนี้เข้าไปติดต่อเรื่องบริจากของมาเเละถ่าย รูปสถานที่จริง ก่อนวันจัดงานครับ

ป้ายเชิญชวน

ทุ่งดอกทานตะวัน ด้านใน

ดอกบัวบาน หลายสายพันธ์ เริ่มเอามาตั้งเตรียมงานเเล้วครับ

20. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    เสียดายจัง มีภารกิจสำคัญ ต้องไปสู่ขอสาว ไม่งั้นได้เจอเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆแน่เลย

21. nagoya

2,118
    3
    38
    พี่ๆเพื่อนๆที่ออกเดินทางจากกรุงเทพ ก็เจอกันที่จุดพัก motorway แถว starbuck ตอนเที่ยง 12.00 นะครับ

นัดเจอกันชลบุรี 13.30 น ปั๊มน้ำมัน Caltex สุดท้าย ( ลงบูรพาวิถี เลี้ยวซ้ายเข้าเลี่ยงเมือง ผ่านสะพานข้ามแยก2สะพาน ก่อนถึงทางแยกไปมอเตอร์เวย์ มีปั๊มคาลเท๊กซ์ ติด ปตท. อยู่ซ้ายมือ)

22. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    ขอโทษด้วยครับไม่ได้ไปด้วยครับ

23. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    อยากไป แต่ก็ไม่ได้ไป รอดูรูปนะป๋าต่าย

24. smegal

smegal New Member Member

755
    9
    0
    อยากไปด้วยแต่หนีน้ำท่วมอยู่ต่างจังหวัดเลยไม่สะดวกไป:(:(

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้