สรุปสถานที่ Meeting ในวันเสาร์ที่ 17 ธันวาคม 2554

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย boy cookie, 16 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boy cookie

boy cookie New Member Member

470
    0
    0
    ขอสรุปผลโหวตนะคัพ

ข้อ 1 ร้านน้องเนย ได้ 7 เสียงนะคัพ
    ข้อ 2 โลตัสเลียบทางด่วย ได้ 5 เสียงนะคัพ

สรุปวัน Meeting เสาร์ที่ 17 ธันวาคม 2554 ณ.ร้านน้องเนย หลัง เซ็นทรัลพระราม 2 นะครับ เวลา 17:30 น. เป็นต้นไปคัพ

หากท่านใดมาไม่ถูกสอบถามได้ที่ 081-985-4563 บอยคัพ สมาชิกที่โหวตข้อ 1 ไว้กรุณามาด้วยนะครับ ^^ แล้วเจอกันครับทุกคน (เดี๋ยวผมหาแผนที่มาลงให้นะครับ)

หมายเหตุ : อยากให้สมาชิกฝั่งพระนคร มากันเยอะ ๆ นะครับ และส่วน Meeting ในเดือนถัดไป ทางฝั่งธน จะไปโลตัสเลียบทางด่วน นะครับ จากผลโหวตในลำดับที่ 2

หากท่านที่จะมาแล้วไปไม่ถูก หรือไม่เจอ ยังไงโทรหาผมก่อนได้นะคัพ หากมีการเปลี่ยนแปลงผมจะได้โทรกลับแจ้งให้ท่านทราบก่อน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 ธันวาคม 2011
  2. kag_za

kag_za New Member Member

160
    0
    0
    ตามนันนะครับพี่

3. Maxsl1

Maxsl1 New Member Member

6
    0
    0
    ผมน้องใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ยังไงจะไปให้ได้ ครั้งแรกครับ

4. boy cookie

boy cookie New Member Member

470
    0
    0
    ยินดีคัพ

5. BIG-TUI

BIG-TUI New Member Member

37
    0
    0
    ว้าแย่จังงานเข้าอีกแล้ว ต้องไปงานที่เมืองทองธาณี เสร็จแล้วต้องไปงานที่บ้านโป่งอีก เซ็งๆๆๆๆๆๆ อดไปเลยอุตส่าห์มาใกล้บ้านทั้งที อยากไปเจอเพื่อนๆ พี่ๆ น้าๆ ลุงๆ
    ยังงัยต้องกราบขอโทษเพื่อนสมาชิกด้วยนะครับ ที่ร่วมโหวตแต่ไปไม่ได้ซะงั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้