นอกรอบมาอีกเเล้ว ... ได้คุยกับพี่นุ ว่าเสาร้นี้ตรงกับ วันเด็ก เลยขอนอกรอบที่ พัทยา ......

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Taywada Threesuwan, 9 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    นอกรอบมาอีกเเล้ว ... ได้คุยกับพี่นุ ว่าเสาร้นี้ตรงกับ วันเด็ก เลยขอนอกรอบที่ พัทยา ... ก่อน มิตติ้ง นครนายก 21 .... ใครสนใจจะมาเเจม มาได้เลยนะครับ ครอบครัวพี่นุมาวัน ศุกร์13 เสาร์14 กลับ อาทิตย์15 ... ส่วนสถานที่พัก ต้องหาเองนะครับ หรือลองประสานพี่นุดูครับ ... เห็นบอกพักที่ ซิกม่ารีสอร์ท

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    อิอิ... ขอ pass ครับพี่ๆ

2. ขอบายครับพี่

3. NAe Pran Pvs

NAe Pran Pvs Guest

0
    0
    0
    ผมอยู่สัตหีบ อยากไปนั่งคุยด้วยจังคับ

4. ถ้าว่างก็เชิญนะครับ ....

5. Vasan Fon

Vasan Fon Guest

0
    0
    0
    มีของมึนงง ดิ้งกันรึเปล่าจ๊ะ

6. มีสิครับ ... ว่าเเต่ สนใจไปนครนายกไหม 21

7. Vasan Fon

0
    0
    0
    21 ไปเที่ยวพัทยาครับ รวมพลได้อยู่20กว่าคนครับ

8. Vasan Fon

0
    0
    0
    วันเสาร์นี้ทำงานครับ แต่ถ้าว่างจะตามไปหาครับ

9. Ok ... 21 รวมพล บลูเบริดหรอ

10. Vasan Fon

0
    0
    0
    เปล่าครับพวกเพื่อนๆสมัยเรียนครับ

11. NAe Pran Pvs

0
    0
    0
    จะเจอที่ไหนหรอคับพี่ เผื่อผมไป

12. น่าจะเป็น ปั้มน้ํามันตรงไหนซักที่นึง ช่วงเช้าก่อน 10 โมง เดี๋ยวรอก่อนนะครับ เเล้ว จะไปค้างด้วยไหม มากี่ท่านครับ

13. NAe Pran Pvs

0
    0
    0
    ผมมีคอนโดอยู่สัตหีบคับ อาจจะไปกับเพื่อนสี่ห้าคนคับ

14. NAe Pran Pvs

0
    0
    0
    คือผมมีสอบช่วงปลายเดือนครับ จะไม่ว่างไปมีทติ้ง เลยเหนว่ามีนอกรอบเลยสนใจคับ

15. เดินทางปลอดภัยครับ

16. Jacket Yimkui

Jacket Yimkui Guest

0
    0
    0
    เดินทางปลอภัย

17. Vasan Fon

0
    0
    0
    เที่ยวเผื่อด้วยนะครับ ถ่ายรูปมาฝากด้วยครับ

18. อันนี้นอกรอบ ครับ เจอกันวัน ศุกร นี้ 13 ครับ เเต่จะมีเเค่ผม กับพี่นุ เท่านั้น 555 คนอื่นเค้า ... ไม่รักพวกผมครับ

19. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  20. Vasan Fon

0
    0
    0
    คงต้องนั่งมองหน้ากันสองคนนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้