ผมมาขออวยพรวันปีใหม่ 2555

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย seila4club, 31 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28

สวัสดี วันปีใหม่พา ให้บรรดา เราท่านรื่นรมย์
    ฤกษ์ยามดี เปรมปรีดิ์ ชื่นชม ต่างสุขสม นิยม ยินดี

ข้าวิงวอน ขอพร จากฟ้า ให้บรรดา ปวงท่าน สุขศรี
    โปรดประทานพร โดยปรานี ให้ชาวไทย ล้วนมี โชคชัย

ให้บรรดา ปวงท่านสุขสันต์ ทุกวัน ทุกคืน ชื่นชมให้สมฤทัย
    ให้รุ่งเรือง ในวันปีใหม่ ผองชาวไทย จงสวัสดี

ตลอดปี จงมี สุขใจ ตลอดไป นับแต่ บัดนี้
    ให้สิ้นทุกข์ สุขเกษม เปรมปรีดิ์
    สวัสดี วันปีใหม่ เทอญ

2. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    สวัสดีปีใหม่ด้วยเช่นกัน :)

3. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    สวัสดีปีใหม่ทุกๆท่านคับ

4. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    สวัสดีวันปีใหม่ และก็ส่งท้ายวันปีเก่าด้วยคนครับ

5. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    สุขสันต์วันปีใหม่ สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆ เช่นกันครับ

6. ขอให้ร่ำรวยตลอดปี ไม่เจ็บไม่จน ขอให้ ทนและอึดทุกท่านคร้าบ:D

7. Kenny_eak

Kenny_eak Member Member

364
    11
    18
    สวัสดีปีใหม่คร้าบทุกท่าน ขอให้ร่ำรวยเงินทองและความสุข ครับผม ^ ^

8. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28
    ปีใหม่แล้วอะไรที่ไม่ดี ขอให้ทิ้งไปในปีนี้ ปีหน้า 2555 ขอให้มีแต่เรื่องเฮฮา สุขสันต์กันทุกคนนะครับ

9. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    สวัสดีปีใหม่คับพี่ปุ้ยและทุกๆท่านชาวเรซซิ่งเวป..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้