จะเปลี่ยนพวงมาลัย SI หรือว่าหาร้านหุ้มหนังดีครับ?

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Nokito, 29 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nokito

Nokito New Member Member

175
    1
    0
    คือว่าตอนนี้ด้านบนยางมันเริ่มเสื่อมมีแตกบ้างแล้ว เลยคิดว่าจะไปหาร้านมาหุ้มหนังทับไปเลยดีไหม (มีร้านแถวปากน้ำ หรือ สนามเป้า แนะนำไหมครับ?)?

หรือว่าเปลี่ยนใหม่ดี (ลองโทรไปถามแล้ว ศูนย์บอกว่า วง 9000 airbag 50,000:cry:)?

แล้วไม่ทราบว่าจะเอาพวกพวงมาลัยของรุ่นอื่นมาใส่ได้ไหมครับ? ลองอ่านในเว๊บดู มี jazz city civic fd อะไรประมาณนี้ :D

แปลงยากไหมครับ? มีร้านแนะนำป่าวครับ?

ยังไงรบกวนเพื่อนๆที่มีพวงมาลัยแปลกตา เอารูปมา Post กันนะครับ

อ้อ Happy New Year มีความสุขกันมากๆนะครับ :D

2. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ของแต่งมือ 2 ถูกๆสวยๆ เยอะ อ่า ถ้าเอาแอร์แบคก็ EK9 ปายย

3. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    เพื้่อนๆในคลับน่าจะมีพวงมาลัยเดิมอยู่นะคับ ใส่พวงใหม่สวยๆ กันเยอะ

4. aukpr

aukpr New Member Member

261
    0
    0
    ถ้าราคาศูนย์ขนาดนั้นเอาของ EK9 เลยดีกว่าสวยหล่อกว่าเดิมเยอะ

5. sweden

sweden New Member Member

59
    0
    0
    หาของแต่งใส่เลยครับ ek9 ก็ได้สวยดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้