รถโดนชน ซ่อมอู่ไหนดีครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Rote_EK, 6 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Rote_EK

Rote_EK Member Member

71
    4
    8
    ฉลองปีใหม่ ครับ:cry:

เพื่อนๆ แนะนำหน่อยครับ จะซ่อมที่ไหนดีครับ และ ราคาประเมินซักเท่าไหร่ อยู่แถวๆ เมืองทองธานีครับ

2. jubbchaii

jubbchaii New Member Member

37
    0
    0
    สภาพนี้แบบเดียวกับที่ผมเคยโดนเลย ตัดท้ายครับประมาณ ห้าหมื่นครับ จากที่เห็นในรูปดุ้งถึงโครงประตูหลัง ดึงไม่แน่ใจจะเหมื่อนเดิมป่าว แต่รถผมตัดครับ

3. Civic_ek_J

Civic_ek_J New Member Member

102
    0
    0
    ขอให้กลับมาเหมือนเดิม และ หล่อก่าเดิมครับ

4. Rote_EK

71
    4
    8
    ท่าน Jubbchaii ซ่อมที่ไหนครับ รบกวนที่อยู่อู่ที่ซ่อมด้วยครับ ผมก็คิดว่าน่าจะตัดตูดออกเหมือนกันครับ แล้วการใช้งานเหมือนเดิมไหมครับ มีเสียงดังกวนใจหรือความแข็งแรงของรถเหมือนเดิมไหมครับ เพราะไปไหนมาไหนมีเด็กไปด้วย กลัวเรื่องความปลอดภัยครับ

ขอบคุณอีกครั้งที่ให้ความคิดเห็นครับ

5. Rote_EK

71
    4
    8
    ขอบคุณครับ

6. EK Estimate Jai

EK Estimate Jai New Member Member

217
    1
    0
    จากรูปโดนมาหนักๆเลยเหนแล้วเสียวแทน กลับมาหล่อเร็วๆนะครับ

ปล. ร่างกายปลอดภัยก็โอเคเลยครับ

7. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    มีอู่ที่ผมทำ ก็งานใช้ได้ครับ ลองโทรไปสอบถามราคาดูก่อนก็ได้ครับ

อู่อยู่แถวลาดพร้าว 101 ครับ เผื่อไว้เป็นอีกหนึ่งทางเลือกครับ

พี่ปุ๊ก 089.668.4888

กลับมาเนียน ๆ ไว ๆ ครับ

8. jubbchaii

jubbchaii New Member Member

37
    0
    0
    อู่ที่ผมเคยทำอยู่ที่บางนา ซอยลาซาล 36 อู่สนิทการาจ 02-7490406 ตอนที่ผมตัดผมยกท้ายdomdniมาชนทั้งท้ายเลยครับ ทำออกมาก็ไม่มีปัญหาครับตั้งศูนก็ไม่เพี้ยน รถผมยังใช้งานอยู่ ปกติดีครับ ยังไงลองโทรสอบถามดูครับ เขาเป็นอู่กลางประกันในเครือทิพยะครับ

9. vakabayashi

vakabayashi New Member Member

189
    5
    0
    เสียใจด้วยนะครับ ขอให้รถกลับมาสภาพเดิมเร็ว ๆ และไม่มีปัญหากวนใจจร้า :)

10. Pond_Ek

Pond_Ek New Member Member

363
    49
    0
    คนไม่เป็นอะไรใช่มั้ยคับ ขอให้กลับมาเหมือนเดิมไวๆนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้