ขอดูรูป ระยะห่างการติดสติกเกอร์คำว่า Civic Type R ด้านข้างล้อหลังกับฝาหลังด้วยครับว่าต้องห่างกี่เซน

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Boku_no_natsuyasumi, 22 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Boku_no_natsuyasumi

Boku_no_natsuyasumi New Member Member

126
    0
    0
    ขอดูรูป ระยะห่างการติดสติกเกอร์คำว่า Civic Type R ด้านข้างล้อหลังกับฝาหลังด้วยครับว่าต้องห่างกี่เซนครับ แปะไม่ถูกแน่ๆ
    ขอรูปชัดๆและวัดมาให้ด้วยได้ไหมครับว่าห่างออกมาเท่าไหรยังไง

2. Si_black

Si_black New Member Member

272
    0
    0
    ผมกะเอาอ่ะ ไม่ได้วัด ดูตามแบบแล้วกะเอาครับ

3. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ประมาณนี้อะคับ

4. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    พี่แว่น คับ เขาบอก ขอดูคำว่า type r คับ -*-

5. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ให้เค้าอะแด็บกับรูปลายเซ็นคันเหลืองเค้าไงคับบาส เดี๋ยวกูเอาเลื่อยหันคางทิ้ง!!!1

6. Boku_no_natsuyasumi

Boku_no_natsuyasumi New Member Member

126
    0
    0
    เจอหละครับ ขออนุญาติเจ้าของรถสวยๆคันนี้ด้วยครับ ขอเอาลงหน่อยเพื่อมีคนหาแบบผม

7. My ways

My ways New Member Member

61
    0
    0
    หาชื้อได้ที่ไหน ครับ สติกเกอร์ แบบในรูปอ่ะครับ

8. Boku_no_natsuyasumi

126
    0
    0
    ผมซื้อมา 3 ชิ้น 320 พร้อมค่า ส่ง แต่สุดท้ายก็ไม่ได้ใช้ครับ ตอนซื้อกะว่าได้รถแน่นนอน สุดท้ายก็"ม่ได้ ตอนนี้สติกเกอร์ อยู่บ้านผมไว้ดูให้ช้ำใจที่ไม่ได้รถ

9. punkskate007

3,546
    1
    0
    :sad:

10. My ways

My ways New Member Member

61
    0
    0

จะรบกวน ขอเบอร์ คนขายได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

11. Si_black

Si_black New Member Member

272
    0
    0
    089-8943603 คุนปุ๊กมั่งถ้าจำชื่อไม่ผิดครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้