sr20ve cvt ไม่เปลี่ยนเกียร์ตอน oil เกียร์ร้อน เป็นที่น้ำมันเกียร์หรือป่าวครับ ช่างใส่...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Komsak Pomtalay, 5 กุมภาพันธ์ 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Komsak Pomtalay

Komsak Pomtalay Guest

0
    0
    0
    sr20ve cvt ไม่เปลี่ยนเกียร์ตอน oil เกียร์ร้อน เป็นที่น้ำมันเกียร์หรือป่าวครับ ช่างใส่ NS2 แต่ที่ตัววัดน้ำมันเกียร์บอก NS1

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    Speed sensor 2. ที่เกียร์ ไม่รวน ก็เสียครับ

3. Komsak Pomtalay

0
    0
    0
    แพงไหมครับ เพราะว่าลอง เปลี่ยน ทั้งแผงออย์เกียร์ ทั้งเพิ่มพัดลม ไม่หาย แต่ก็เป็นเฉพาะตอนออย์ร้อนเท่านั้น

4. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    อิอิ.... ผมไม่ทราบราคาครับ

5. Komsak Pomtalay

0
    0
    0
    Speed sensor 2 นี่มันอยู่ตรงหน้าปัด หรือ เกียร์ครับ

6. หวยออกจริงๆแฮะ T_T

7. เกียร์ครับ หวยออกไรพี่กุ้ง อิอิ

8. Komsak Pomtalay

0
    0
    0
  9. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    Sensor2 อยู่ที่เกียร์ครับ น้ำมันเกียร์ร้อนหรือเย็นไป ก็ไม่ดี... Oil เกียร์ดีที่สุดคือฝังอยู่ในหม้อน้ำครับ

10. จริงครับ ต้องใส่ในหม้อน้าเจ๊งสุด

11. Komsak Pomtalay

0
    0
    0
    ตกลงเป็นที่ออย์หรือ เซนเซอร์หว่า....หุหุหุ

12. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    มันเป็นวิทยาศาสตร์ครับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้