สอบถามเรื่อง เพลาขับ EK หน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Natracing, 4 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Natracing

Natracing New Member Member

179
    0
    0
    อยากได้ แบบ มือสองเซียงกง พร้อมใส่ ครับ

มีที่ไหนแนะนำบ้างครับ..

ขอราคาด้วยยิ่งดีเรยครับ ขอบคุณครับ

d16y8 ABS นะครับ

2. BOWYER

BOWYER New Member Member

318
    16
    0
    [COLOR="#FFD700"]เห็นมีที่เชียงกงบางนาครับ ชื่อร้านเบญเพลาขับ หรือร้านเจ๊เบ็ญเนี่ยแหละครับลอง search google ดู
    นะครับเคยโทรถามราคาไม่แพงครับพร้อมใส่แต่เหมือนว่าต้องเทริ์นของเดิมนะ[/COLOR]

3. เคยสอบถามร้านอื่นๆ 2500 ครับ แต่ว่าแพงโคตร ก็เลยไปซื้อเชียงกงปทุมวัน เลือกเอายางหุ้มเพลาดีๆอยู่ 1000 เดียว ค่าใส่ 200 ครับผมอยู่แถวซังฮี้ ซอยโรงแรมรอยัลริเวอร์ มันจะมีร้านซ่อมเครื่องยนต์และช่วงล่างครับ
    ทั้งหมดแค่ 1200 ครับ บางครั้งเราต้องรู้การซื้อของบ้างเวลาซ่อม เราจะได้ซ่อมถูกกว่าคนอื่นๆ

ผมมีเพลาถอดจาก ek lev 2000 มี abs สภาพสวย ยางหุ้มยังสวยไม่ฉีกขาด เลี้ยวไม่เคยมีเสียง ไม่เคยซ่อม สภาพยังดี
    สนใจอยากได้เท่าไหร่ว่ามาได้เลยครับ ทิ้งเบอร์ไว้เดี๋ยวผมโทรกลับ พอดีเปลี่ยนเครื่องใหม่มา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้