ใช้ผ้าเบรค อะไรกันบ้างครับ กำลังจะเปลี่ยนใหม่

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย WITSANOWA, 21 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    ส่วนตัว ใช้แต่เบนดิก รุ่นท๊อป เสียงชอบดังครับ แต่เบรค ดีมากๆ ครับ

ปัจจุบัน ไม่ได้ขับเร็วแล้ว เลยอยากใช้ เกรดธรรมดาบ้าง ประหยัด

ขอบคุณครับ

2. BOWYER

BOWYER New Member Member

318
    16
    0
    N-SPORT MU SPEC ครับไม่มีผงฝุ่นดำเหมือน N-BRAKE กล่องดำ
    เบรค ok ครับเห็นว่าเนื้อผ้าเบรคเป็นสูตรของ PROJECT MU.
    ซื้อที่ร้านอะไหล่แถวสะพานพระราม 5 ประมาณ 1600-1700 มั้งครับ คู่หน้านะครับ
    ส่วนคู่หลังใช้ BENDIX ที่มีแถบ titanium stripe ราคา 700-800 ครับ

3. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    กะลังเล็งไว้เลย MU SPEC อยากลองอยู่ ชอบไม่มีฝุ่น ฮ่าๆ

4. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    ใช้อยู่เหมือนกัน N-sport ดีจริง

5. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    วันนี้ ไปหาข้อมูลตามแผงหนังสือ ไม่ค่อยได้อะไร เลยไป ร้านเก่า แถวบางแค เลยเดอะมอลล์ไปหน่อยครับ
    ได้ เบนดิก ไททาเนียม หน้า 1800 บาท หลัง ก็ไททาเนียม 1500 บาท ฟรีค่าแรง คงบวกไปแล้ว หละ

ปล. ไม่มีเสียงแล้ว ครับ ไม่ได้ เจียรจานด้วยครั้งนี้ ครั้งแรก

อ้อ เนชั่นแนล ก็อยากเล่น พอดี ร้าน จีเนียร์ ดันบอกเลิกขายแล้ว มีแต่ โยชิ (เห็นมีแต่คนบอก เสียงดัง ราคาถูก โปร หน้าหลัง 900 กับ 900)
    เลยไม่เอาดีกว่า เล่นแนวเดิม เบรค จึก ๆ ดีครับ เบนดิก

ขอบคุณทุกท่านนะครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้