งาน super car บางแสนปีนี้มีใครไปบ้างอ่ะคับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย kukjung_4654, 21 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    งาน super car บางแสนปีนี้มีใครไปบ้างอ่ะคับ ผมว่าจะไปแต่ยังไม่รู้ว่าจะนอนค้างดีหรือยังไง ใครแนะนำผมหน่อย ไม่เคยไปอ่ะคับ
    ถ้าค้างมีที่นอนไหมอ่ะคับ ป่านนี้แล้ว จะเต็มหมดยังคับ

2. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    น่าจะเต็มหมดแล้วละ กั๊ก ถ้าเลยไปนอน นอกๆ หน่อย น่าจะพอมีบ้าง ไม่ก็ติดต่อพี่ต่ายเลยยย

ดิว ไปนะ แต่ดูก่อนว่าค้าง ไหม

3. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    ถ้าไม่ติดอะไรกระทันหัน ไปแน่นอน ถ้าค้างคงต้องกวนพี่ต่าย หรือ ออกไปแถวพัทยา อยากดูรุ่นใหญ่มากเพราะเสียงแต่ละคัน หวานเหลือนเกิน

4. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ไปกันวันไหนครับ ผมหาพวกไปด้วยสิครับ ไม่่มีแกงค์ไปด้วยอ่ะ
    บางแสนนี่ไม่คุ้นอย่างแรง

5. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    เจอกันวันเสาร์ เวลาก็ตามสะดวก ปีก่อนๆไปนั่งรวมๆกันริมหาด เวลามีรุ่นไหนอยากดูก็เดินไปดูแถวๆโค้งยูเทิร์น สุดแหลมแท่น

ส่วนกลางคืนก็มีมิตติ้ง อีโวไทย+สยามซูบารุ+เพื่อนๆฝั่งชลบุรี รายละเอียดเดี๋ยวรอประธานโอ๋มาแจ้งอีกที ครับ

6. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ไปๆ คับเอา อีโว ไปดีกว่า ว่าแต่มี e85 ให้เติมไหมครับชลบุรี

7. kitevolution

kitevolution New Member Member

62
    0
    0
    อยากไปเหมือนกันครับ ไปหลายๆคันสนุกดี

8. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    เจอกันแน่นอนครับ

ปล. e85 น่าจะมีน่ะดิว

9. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    e85 บางจาก ที่อ่างศิลา

10. kukjung_4654

1,243
    10
    0
    รายละเอียดยังไงแจ้งด้วย แล้วมีใครนอนไหมอ่ะคับ นอนไหนกัน

11. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    "นอนกันมั้ย"

12. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    เดี๋ยวเรา จะมี Meeting กันด้วยครับ คืนวันที่ 4

เดี๋ยวเเจ้ง สถานที่อีกทีครับ

ที่จอดรถ ปีนี้จะเอาเข้าไปจอดที่ในสวนโรงโรงเเรม บางเเสนบรีช ดูสถานที่ไว้ให้เเล้วครับ

เเละตอนเย็น ขับออกไป ร้านอาหารด้วยกันครับ

ท่านใดอยากได้ห้อง ตอนนี้ยีงพอมีอยู่บ้างครับ เเต่เป็นเเนวบังกโลรีสอร์ท คืนนึงไม่เเพง

13. -DeW-(RR)

1,492
    21
    38
    อยู่ตรงไหน คับหมอก้อง ถ้ามาจากกรุงเทพ

14. Mick

Mick New Member Member

20
    0
    0
    ไปด้วยคับ สนใจที่พักอ่าคับ ราคาเท่าไรหรอคับ

15. Mick

Mick New Member Member

20
    0
    0
    *___*

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 มกราคม 2012
  16. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    ตอบแทนให้ครับ มาจาก กทม.เลยแยกอ่างศิลาไปนิดหน่อยอยู่ขวามือครับ ต้องยูเทิร์นรถกลับมา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้