ถาม เซียนล้อ Emotion CR Kai ตอบทีคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Clul3_Jz, 28 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Clul3_Jz

Clul3_Jz New Member Member

1
    0
    0
    คือผมไปเจอล้อ emotion cr kai มาคับ กว้าง 9 นิ้ว 4 ลูก ข้างหน้าออฟ +25 หลัง+9 ผมไม่เคยเหนออฟนี้นะคับแต่เหนกับตา แล้วรูน๊อตตรงกลางไม่มีรูหลอกคับเห็นมีแต่รูไส่น๊อต 5รู114 เพราะเห็นของแท้ทั่วไปจะมีรูหลอกจากรูล้อที่สวมน๊อตล้อแต่ผมพลิกดูหลังล้อตรงช่วงดุมล้อ ไม่ไช่ก้านนะคับ เขียนไว้ว่า Made in japan 17*9.00 ผมไม่แน่ใจว่าแท้หรือเทียมคับ กำลังตัดสินใจซื้ออยู่คับ ขอบคุนคับ

ล้อเป็นลักษณะนี้เลยคับ อันนี้รูปตัวอย่างนะคับของจิงหลุมลึกกว่านี้มากที่ผมไปเหน ไม่มีรูหลอกเพิ่มมาเหมือนรูปที่ 2 จาก 5 รูเลยคับ

อันนี้เป็นล้อแท้ทั่วไปที่ผมเคยเห็นจะมีรูน๊อตหลอกเพิ่มจากรูจริงคับบ

2. kae_za

kae_za Member Member

379
    16
    18
    แท้ครับ แต่เป็นรุ่นเก่ากว่าCR kai

3. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    แท้แน่ๆ รุ่นเก่ามีแค่รูน็อตครับ

4. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    2เซียนมาตอบเองเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้