shadows meter ดีไหมครับ?

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย GEMu, 27 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GEMu

GEMu New Member Member

72
    0
    0
    เห็นราคาไม่แรงมาก หน้าตาสวยดี แถมมีตัวแทนจำหน่ายและประกัน

มีพี่ๆคนไหนเคยใช้บ้างครับ อยากทราบข้อมูลน่ะครับ

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เคยเห็นของคนอื่นที่ใช้ ผมว่ามันไม่นิ่งนะ ค่ามันแกว่งๆ แต่ก็สมราคา

3. petchyy

petchyy New Member Member

265
    2
    0
    อยากรุ้เหมือนกันครับ

งานเนียนมากๆ แล้วถูกกว่า defi

แต่พี่ๆคงใช้ defi กันหมด55

4. petchyy

petchyy New Member Member

265
    2
    0
    อยากรุ้เหมือนกันครับ

งานเนียนมากๆ แล้วถูกกว่า defi

แต่พี่ๆคงใช้ defi กันหมด55

5. GEMu

GEMu New Member Member

72
    0
    0
    กัดฟันอีกนิด เอา defi ไปเลยน่าจะดีกว่าสินะครับแบบนี้
    เห็นออกตัวใหม่มา racer gauge เป็นอย่างไรบ้างครับตัวนี้ ราคาแพงกว่า shadows ไม่เท่าไรเองครับ ไม่ต้องใช้ unitII ด้วยครับ

พี่ๆมีความเห็นไงกันบ้างครับ ตอนนี้รถจะเสร็จแล้ว เตรียมแต่งละครับ

6. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ถ้ามีงบประมาณ DEFI ดีกว่า ตรงที่มี wARING ได้ เพราะเวลาซัดคงมองอะไรไม่ทัน ต้องฟังwaring
    แต่ถ้างบประมาณไม่พอ ก็ใช้อะไรก็ได้ที่สมราคา และ เรารับไหว
    อีกอย่าง ถ้าใช้ DEFI แล้วเอารถไปจอด ตามหอพัก หรือ มหาวิทยาลัย ก็มีความเสี่ยงที่จะโดนทุบด้วย ต้องคิดเพื่อไว้หน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้