เรื่องของ Evolution

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย likeplay, 28 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. likeplay

likeplay New Member Member

1
    0
    0
    หวัดดีครับพี่ทั้งหลายทุกๆคน

คือผมชื่นชอบรถ Evo มากอ่ะครับ

แต่ไม่ค่อยจะมีความรู้เกี่ยวกับการแต่งรถเท่าไหร่

ก็เลยทั้งมาถาม อิอิ

พ่อผมก็กำลังจะซื้อรถให้ ใจก็เล็ง Evo ไว้แล้วแต่ไม่รู้ว่าตัวไหนน่าเล่นสุด

ราคาก็กลางๆนะครับเอาไม่เกิน 1ล้านประมาณ 5-7แสน เอาแบบทำสวยๆ ขับไปไม่อายแรงด้วย
    ราคามันน่าจะซักเท่าไหร่ พี่ช่วยแนะนำหน่อยครับว่ารุ่นไหนดียังไง

ส่วนตัวชอบ Evo 7 กับ 8 แต่ราคามันเร้าใจไปหน่อย แล้วก็ไปเห็นที่เขาแปลงๆกันก็งงๆิอยู่

:D

2. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    5-6 ราคาหกแสนกว่าๆครับ ขึ้นอยู่กับสภาพและของแต่ง
    7 ประมาณ ล้านหน่อยๆครับ
    8 หายาก ถ้ามี ก็ ล้านสามขึ้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้