รถโดนชน..ตามหาประตูข้างครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 1 กุมภาพันธ์ 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ืNX ของผมประตูบุบ+กระจกแตกครับ ฝั่งคนขับ รบกวนพี่ๆในนี้แนะนำด้วยครับ อยากได้ประตูใหม่เอามาใส่เลยครับ หรือแนะนำแหล่งหาของ / วิธีซ่อมก็ได้ครับ......ผมอยู่ขอนแก่น ต้องใช้รถรับส่งหลานไปโรงเรียนด้วยครับ ขอบคุณครับผม

หนุ่ม 089-419-6571

1. กระจกบังลมข้างให้ร้านกระจกรถยนต์ตัดจะได้มั๊ยครับ หรือต้องเป็นกระจกเซฟตี้ของรถยนต์โดยเฉพาะ...สงสารมู่ทู่จังเลย

2. bombebom

bombebom New Member Member

75
    0
    0
    ถ้าหาทั้งบานตอนนี้ยากแน่ครับ ลองเข้าไปให้ร้านกระจกดูก่อนว่าถ้าสั่งตัดจะตัดได้ไหมครับ
    แต่ผมว่าน่าจะตัดได้นะ เคยเห็นพวกรถคลาสสิคเขาสั่งตัดกระจกรถเก่าๆใส่กัน แต่ไม่รู็ว่าร้านไหน

ลองไปถามในเวปที่เขาเล่นรถคลาสสิคดูก็ได้ครับ พวก
    bangkokclassiccar.com ประไรเทือกๆนั้นครับ

3. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    อุ้ยๆหายากๆคับเดี๋ยวจะลองดูให้คับ

4. ขอบคุณมากครับ

5. tassanai

tassanai New Member Member

74
    0
    0
    เห็นในกระทู้เก่าประมาณปลายปีที่แล้วมีคนขายครับแต่ไม่รู้ว่าขายไปหรือยัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้