ขอขอบคุณเพื่อนพ้องน้องพี่ชาว EK GROUP

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย earth_ek96, 5 กุมภาพันธ์ 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. earth_ek96

earth_ek96 New Member Member

513
    9
    0
    ต้องขอขอบคุณชาวคณะ EK ทุกท่านที่ให้ความสุขสนุกสนาน เสียงหัวเราะ
    บรรยากาศที่เป็นธรรมชาติ บทเพลงที่แสนไพเราะ อาหารที่ทำให้แน่นท้อง
    และความอบอุ่นเป็นกันเอง ณ. ศูนย์ศึกษาธรรมชาติเชิงนิเวศน้ำตกเจ็ตคต-โป่งก้อนเสา
    แล้วพบกันใหม่ในโอกาสหน้านะครับ

2. EK Estimate Jai

EK Estimate Jai New Member Member

217
    1
    0
    มิตรภาพ ยั้งยืน ขอบคุณจากใจจิง อีกครั้งครับผม

3. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    ขอบคุณเอิร์ธ อิม และน้องยาย่าเช่นกันครับ ที่ทำให้ทริปนี้ดูน่ารักเหมือนน้องยาย่าที่สามารถทนอยู่ร่วมกับลุง ป้า น้า อา ของ EK Group ได้ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้