ขอคำชี้แนะ ด้วยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย T2ex, 12 กุมภาพันธ์ 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. T2ex

T2ex New Member Member

27
    0
    0
    รบกวน สอบถามหน่อยครับ พอดี ท่อที่ออกจากหม้อน้ำเข้าเครื่อง ตามรูปที่วงกลมไว้ครับ มันรั่ว ครับ เอาเข้าไปทำที่อู่ราคา ประมาณเท่าไหร่ครับ แล้วถ้าผมฝืนขับไปเข้าอู่จะเป็นไรมั้ยครับ เนื่องจากวันนี้ตอนขับอยู่มันรั่ว น้ำในหม้อพักน้ำ แล้วก็หม้อน้ำ พุ่งออกหมดจนแห้งเลยครับ

ขอบคุณมากครับ

2. ่nuttanun

่nuttanun New Member Member

216
    2
    0
    ซื้อของแต่งไปเลยครับ จะได้เปลี่ยนทั้ง 2 เส้นเลย ไม่แพงครับ

3. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    ของแต่งพันก่าบาท ของเดิมเส้นละ ไม่เกิน250 ครับ

4. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    ตามข้างบนเลยคับ

5. T2ex

T2ex New Member Member

27
    0
    0
    ขอบคุณทุกท่าน มากครับ ^^

6. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    ของแต่ง เลยครับจัดเลย ครับผมว่าทนกว่าของเดิมอีก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้