อยากทำ wide body มีร้านไหนที่ออกแบบให้เราเห็นภาพก่อนทำมั้ยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Wanted69, 13 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wanted69

Wanted69 Member Member

242
    8
    18
    อยากทำ wide แต่อยากเห็นแบบก่อนทำ มีร้านไหนที่เค้า ให้เห็นแบบก่อนทำจริงบ้างครับ เพราะรถไม่มีแบบ

2. P.PARASIG

P.PARASIG New Member Member

42
    4
    0
  3. artjesus

artjesus New Member Member

55
    0
    0
    คำว่ามีครับ นี่ที่ไหนอ่ะคับ เบอร์ติดต่อก้อม่ะมี ร้านอยู่ตรงไหนก้อม่ะรู้ รบกวนชี้แจงนิดนึงครับ อยากรู้รายละเอียดเหมือนกันครับ ^^

4. aerler

aerler New Member Member

283
    5
    0
    yatt น่าจะทำได้นะครับ

5. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    ยืนยันว่า Yatt มีออกแบบให้เห็นก่อนทำกับรถจริง

เสียดายลบไฟล์ตัวอย่างทิ้งไปแล้ว จะได้เอามาให้ดูเป็นตัวอย่าง เทียบกับรถจริง

6. tokidoki 1.

tokidoki 1. New Member Member

230
    3
    0
    อยากรู้เหมือนกันคับ

7. Wanted69

Wanted69 Member Member

242
    8
    18
    yatt หรอครับ แล้วราคากับฝีมือเป็นยังไง

8. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    ราคาก็ตามคุณภาพของงานละครับ
    ทำออกมาแล้ว ก็เห็นสวยทุกคัน

โทรปรึกษาที่ร้านเค้าเองดีกว่า น่าจะได้คำตอบที่ชัดเจน 02-4326088-9

9. KengRacing

932
    113
    43
    ราคาก็ตามคุณภาพของงานละครับ
    ทำออกมาแล้ว ก็เห็นสวยทุกคัน

โทรปรึกษาที่ร้านเค้าเองดีกว่า น่าจะได้คำตอบที่ชัดเจน 02-4326088-9
    http://www.facebook.com/yattcar

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้