(คนไม่ดีห้ามดู) วิธีเปิดประตูรถ เวลาลืมกุญแจ............>>>

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย TT_GOVERNMENT, 20 กุมภาพันธ์ 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    :eek::embarassed::eek:

ใช้เชือกครับ

คลิปนี้อาจโดนลบ ในอีกไม่นานครับ

[video=youtube;0eUecyl0L9g]http://www.youtube.com/watch?v=0eUecyl0L9g[/video]

2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ผมลองแล้ว มันเอาเชือกเข้าไปไม่ได้

3. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    รถคุณ Ea"RT"h อาจทำไม่ได้

ลองเอาไปทำกับรถคนอื่นดูสิครับ ว่าได้รึปล่าว อิอิ

ในคลิปเค้าใช้เชือกผ้า แบบเชือกผูกรองเท้านะ ครับ

4. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    รุ่นเจิ้น กลอนมันจะอยู่ตำแหน่งแปลกๆอ่าคับ (ช่างกุญแจบอกมา)

ตอนนั้นลืมกุญแจไว้กระโปรงหลัง ช่างบ่น รุ่นนี้มันปล้นยาก :D:D

ทำตั้งแต่ 9 โมงเช้า เสร็จเที่ยง ....... หรือช่างคนนี้มันไม่เก่งฟระ LOL

5. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    ต้องคนมีวิชาเท่านั้น

6. Tonge

Tonge New Member Member

46
    5
    0
    ใช้กับพวกตัวล๊อคเลื่อนซ้ายขวาไม่ได้อ่ะ เพราะกลัวใช้วิธีแบบนี้นี่เอง
    วิธีนี้ใช้ได้เฉพาะกับรถที่ไม่มียางขอบประตูล่ะมั้งครับ แหย่ง่ายเกิน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้