อยากใส่หางตัวนี้อะครับใครมีไม่ใ่ชหรือเจอที่ขายมั่งอะครับ บอกหน่อย

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Boku_no_natsuyasumi, 21 กุมภาพันธ์ 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Boku_no_natsuyasumi

Boku_no_natsuyasumi New Member Member

126
    0
    0
    ตัวแบบนี้เลยครับ ได้ยินมาว่าของแท้แพงและหายากมากๆๆ ใครมีแท้หรือเทียมสภาพดีๆพอจะปล่อยผมมั่งครับ

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เอารูป ใครเค้ามาอีก ขอเค้าอะยัง
    ไม่เลิกซะที นิสัยเดิมๆ

3. Boku_no_natsuyasumi

Boku_no_natsuyasumi New Member Member

126
    0
    0
    คือผมไม่รู้จริงๆครับว่าจะของยังไง เราต้องลงในนี้ด้วยไหมครับว่า ขออนุญาติใช้รูปตรงนี้ใช่ไหมครับเนีย

4. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
  5. Boku_no_natsuyasumi

126
    0
    0
    ขอบคุณครับ

6. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    เราควรที่จะ "ต้อง" ให้เครดิสหรือโพสขออนุญาตเจ้าของรูปทุกครั้งที่เราเอารูปของคนอื่นมาใช้ครับ
    และอันในรูปก็ยังขายอยู่นี่ครับน้อง ไปซื้อเลยสิครับ กับคูเป้ก็ใส่ได้โดยแปลงนิดหน่อยครับ

7. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
  8. almostcoin

almostcoin New Member Member

190
    1
    0
    เอารูปที่เค้าขายอยู่ มาถามว่ามีใครขายไหม บ้าหรือเปล่าครับ

9. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    โทรเลยครับ จากที่เอารูปมานั่นแหละ
    ถ้าคิดว่าแพงก็ลองต่อราคาดูซิ
    ตามเนี๊ยะเลย

http://www.welovecivic.com/forum/index.php?topic=113560.0
    ขายหางแท้ DC2 MUGEN GEN1 ครับ

8500

084-0004024

10. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    หางแบบนี้ เสี่ยหมู Leo ใส่อยู่ นินา

11. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    พี่หมูถอดขายเลย สักพันห้าพอ ^^

12. Boku_no_natsuyasumi

126
    0
    0
    ขอบคุณที่ชีแนะเรื่องเครดิตครับ ครังหน้าจะปรับปรุงตัวครับ
    คือตอนยังไม่มรถผมเซฟภาพนี้ไว้ครับ แล้วพอซื้อรถหากระทู้เค้าไม่เจอจริงเลยกะว่ามาถามที่นี่เอาครับ จำไม่ได้จริงๆว่าเอามาจากเวบนี้หรือเวบนู้น
    โทรไปหละครับ แต่อาจจะเปลียนใจไปใช้ EK ทรงสูงแทน(ว่าจะนะครับ) เพราะ EK ทรงสูง ผมเจอคนขาย5500

ขอบคุณทุกคนครับที่ให้คำแนะนำ และติผมครับ

13. Boku_no_natsuyasumi

126
    0
    0
    เค้าจะขายจริงไหมครับเนี่ย

14. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    [/QUOTE] โทรไปหละครับ แต่อาจจะเปลียนใจไปใช้ EK ทรงสูงแทน(ว่าจะนะครับ) เพราะ EK ทรงสูง ผมเจอคนขาย5500

ขอบคุณทุกคนครับที่ให้คำแนะนำ และติผมครับ[/QUOTE]

ราคาหางหลังแบบคร่าวๆนะ
    หางเดิมคูเป้ ไฟติดครบ 2500
    หางหลัง DC2 3000-3500
    หางหลัง EK ทรงสูง 5000-5500
    ประมาณนี้นะ ราคาขึ้นกับสภาพของด้วยครับ
    ถ้าเป็นของแต่ง มูเก้น ราคาสูงอยู่เอาเรื่องเลย

15. Boku_no_natsuyasumi

126
    0
    0
    โทรไปหละครับ แต่อาจจะเปลียนใจไปใช้ EK ทรงสูงแทน(ว่าจะนะครับ) เพราะ EK ทรงสูง ผมเจอคนขาย5500

ขอบคุณทุกคนครับที่ให้คำแนะนำ และติผมครับ[/QUOTE]

ราคาหางหลังแบบคร่าวๆนะ
    หางเดิมคูเป้ ไฟติดครบ 2500
    หางหลัง DC2 3000-3500
    หางหลัง EK ทรงสูง 5000-5500
    ประมาณนี้นะ ราคาขึ้นกับสภาพของด้วยครับ
    ถ้าเป็นของแต่ง มูเก้น ราคาสูงอยู่เอาเรื่องเลย[/QUOTE]

พอจะทราบราคาลิ้นหน้า Type R แท้บ้างไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้