ขอแสดงความเสียใจกับน้องๆๆของเราครับ

การสนทนาใน 'DNA Racing Club' เริ่มโดย TK RACING, 25 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TK RACING

TK RACING New Member Moderator

1,163
    8
    0
    ก่อนอื่น เมื่อวันเสาร์ที่19ที่ผ่านมาเวลา ประมานตี3เหตุการณ์ ที่ ยูเทินเรียบทางด่วน ตรงโรงเบียร์ น้อง เยิ้ม กัยซีวิคสีบอนร์ ล้อแอดแวนสีทอง มีสาวๆๆนั่งหน้ารถไปด้วยระหว่าง วิ่งที่ เรียบทางด่วน ได้เข้าโค้งไปคงมากพอดูที่ทำให้รถหลุด เห็นเจ้าตัวบอกผมว่าประมาณ 160กม\ชม ไม่ต้องพูดถึงครับ ต่อให้ซุปเปอร์คาร์ ก็แหกครับ ตอนนี้รถซ่อมสีอยู่ครับส่วนคนขับก็ไม่เป็นอะไรนะครับเพราะรดเข็มขัดนิรภัยนะครับ และต้องขอ ขอบคุณท่านที่ลงมาช่วยน้องผมนะครับ สุดท้ายนี้นะครับ อยากจะให้ทุกท่านมีสติในการใช้รถใช้ถนน นะครับ อย่าประมาทนะครับ อุบัติเหตุ เกิดขึ้นได้ทุกวินาทีนะครับ แม๊วันนั้นก็จะตามไปอยู่แต่พอดีไปวันเกิดพี่ก้อยแฟนพี่เอก ขับรถเลยลืมถึงบ้านแล้วิดได้เลยไม่ได้ไปไม่งั้น อิอิอิ:cry:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 พฤษภาคม 2007
  2. num_dna_01

num_dna_01 New Member Moderator

526
    4
    0
    เมาแล้วเยิ้ม ไม่ดีนะน้อง 555

3. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ
    และ ขอให้ ทั้งรถ ทั้ง คน กลับมา สมบูร เหมือนเดิมไว ไว นะครับ

4. oat_dna

oat_dna Active Member Moderator

2,715
    8
    38
    ซวยจิงๆ

5. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    หายยังเอ๊ย ! หายไว ไว หล่อ ๆ ไว ไว นะครับ

6. num_dna_01

num_dna_01 New Member Moderator

526
    4
    0
    หายแล้ว กลายเปงตาโตหน้านอกซะด้วย แถว บี 20 อีกตะหาก จิงๆๆแระแผนมันอะที่จะเสาไฟฟ้า 555

7. chang

4,985
    57
    48
    ดีแล้วครับ กลับ ดีกว่าเดิม

8. oat_dna

oat_dna Active Member Moderator

2,715
    8
    38
    อืมมมมม..........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้