ได้เริ่มโปรเจคซักทีครับ ^^

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย pairbarney, 24 กุมภาพันธ์ 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pairbarney

pairbarney New Member Member

55
    0
    0
    พอดีโดนใบแดงไปเป็นทหารอากาศมาครับ ไม่ได้เข้ามาเที่ยวในคลับเลย
    พอออกมาปุ๊ปก็คิดว่าจะเริ่มProject ทำรถได้ซักที
    ตอนนี้เอาเข้าอู่ไปถอดชุดแต่งแล้วครับ และใส่ของเดิมๆส่วนสียังไม่เปลี่ยนครับ ม่วงเหมือนเดิม(ยังไม่มีตัง)
    คาดว่าจะแต่งกระจัง+ลิ้นtype-r 99 กาบข้าง ดิ่งหลังmugen ครับ
    ใครพอมีของแต่งเหลือๆไม่ได้ใช้ แนะนำมาได้นะครับ จะรับเซ้งต่อ
    ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆล่วงหน้าก่อนเลยนะครับ ^^

รูปรถเดิมๆ ที่ได้มาครับผม

2. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    รอชมค้าบบบ

3. pairbarney

pairbarney New Member Member

55
    0
    0
    ขอบคุณครับ แต่คงต้องค่อยๆจัดทีละอย่างไป งบน้อย ตอนนี้ตกงานครับ ^^

4. game007

game007 Legend (R.I.P.)

180
    1
    0
    จะรอดูครับ งามแน่ๆเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้