ในที่สุดก็มีกับเค้าหละ Coupe ขาวทะเบียนโปรด

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Boku_no_natsuyasumi, 17 กุมภาพันธ์ 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Boku_no_natsuyasumi

Boku_no_natsuyasumi New Member Member

126
    0
    0
    มาไม่ทันถึงบ้านเลย
    ซื้อซะที หาสวยๆอยู่นาน วันรับรถวันนี้ฝนตกอีกก

TEIN ใช่มะกระบอกเขียวๆ
    คันนี้ เกียเต็ด และ ครัซ ทองแดงอะ ออกตัวยากจัง ยังปรับตัวไม่ค่อยได้ออกตัวต้องเบิ้ลๆตลอด

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 สิงหาคม 2012
  2. FClongkong

FClongkong New Member Member

237
    1
    0
    ไปเที่ยวกันมั๊ย มั๊ย มั๊ย.................

3. indy-72

indy-72 New Member Moderator

366
    0
    0
    ได้รถทัน meeting พอดีเลยไปเที่ยวกัน

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    จริงจัง จริงใจก็มา ง่ายๆสบายๆ
    แต่คงต้องใช้เวลาซะหน่อย

5. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    ว้าววววว คะคะคะแคมคู่ซะด้วย b16auto ป่ะ

6. Boku_no_natsuyasumi

Boku_no_natsuyasumi New Member Member

126
    0
    0
    เจ้าของเก่าเค้าว่า B20+B16 อะครับ ผมเองไม่รู้เรื่องเครื่องอะไรมากครับ ก่อนซื้อให้ช่างแถวบ้านดู และขับทดสอบครับ

7. almostcoin

almostcoin New Member Member

190
    1
    0
    ยินดีด้วยครับ รถสวย ฝาครอบวาล์วเปลี่ยนสีได้ด้วย เจ๋งครับ

8. werayut9

werayut9 New Member Member

56
    0
    0
    ยินดีด้วยคับได้รถสมใจ

9. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    แรงเลยบียี่

10. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    ฝาทำสีใหม่หรอคับ สองรูปคนล่ะสี เลย

11. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    รถสวยนะ แต่ว่า.......
    รถเกียร์ธรรมดา แต่ทำไมใช้แผงไมล์เป็นออโตล่ะครับ
    ไม่ตรงรุ่นเดี๋ยวมันไม่แรงนะ
    อิอิ.....

12. Boku_no_natsuyasumi

126
    0
    0
    ขอบคุณครับ
    ไม่ค่อยกล้าขับแรงมากครับ ลิตรละ40กว่าแล้วว ตอนแรกไม่อยากเอาหรอเคร่อง B ช่างบอกกลัวไร เอาBไปเลย
    ป่าวครับ รูปแรกๆเพิ่งมาถึงบ้าน หากล้องdigital ไม่เจอ แถมรูปเครื่องรูปฝาส้มๆนั้นผมถ่ายตอนเค้าเอามาให้ดูที่ร้าน ตอนนี้ยังไม่ได้ซื้อแค่จองไว้เฉยๆ
    แล้วผมเอามาลงเสริม ส่วนภาพล่างๆจากภาพแก้วเด้ง นั้นผมใช้กล้องdigital ถ่ายแล้วครับ สัง่เกตุว่าภาพแรกๆ จะไม่ค่อยคมชัด

คือ ผมยังไม่อยากแต่งข้างในอะครับ อยากแต่งพาร์ทนอกให้ครบแล้วเข้ามาข้างในอะครับ แต่ไมค์ ผมจ้องๆจะเอา ตัวที่มีคำว่า Type R อยู่แล้ว ค่อยๆแต่งทีละชิ้นครับ ตอนนี้สั่งไฟหรีกันชนหลังไปแล้วครับ ของแต่งชิ้นแรก

เครื่องเสียงเดิม ถอดยังไงอะ ว่าจะซื้อเครื่องเสียงมาใส่ ซะหน่อย ได้มาเป็นเทป แล้วขั่วไฟต่าง ถอดเสียบของใหม่ได้เลยไหม

13. sweetlets

sweetlets New Member Member

19
    0
    0
    เนียนๆเลย^^

14. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    โหสุดๆๆเร้ยครับ แรงด้วย ผมอยุ่มา2ปี ยางมะได้ บี20แรงๆแบบเน้เลย มาตูมเดียวเปน20 สุดๆๆงับ ^__________^

15. sweden

sweden New Member Member

59
    0
    0
  16. game007

game007 Legend (R.I.P.)

180
    1
    0
    งามเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้