ถามเรื่อง wave125 ทำเครื่อง..

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย dekdonmuang, 17 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dekdonmuang

dekdonmuang New Member Member

8
    0
    0
    ถ้าจะทำ ลูกSonic แล้วเจาะ คารต์ยกชุดคารต์ Sonic มาใส่ ทำก้าน Spark 135 อย่างนี้หรือว่า
    ทำขึ้น CBR ไป เลย ช่วยแนะนำหน่อยครับ *รถใชแต่ออกตอนกลางคืน ใช้งานนิดหน่อย

2. tam_colo

tam_colo New Member Member

76
    1
    0
    ทำcbไปเลยครับส่วนครัทช์ยกของไนท์มาใส่ก็พอแปลงไม่มากครับถ้าเวฟsกล่องsonicเดิมก็พอวาลว์f4ไปเลยครับ

3. N-AZUMA

N-AZUMA New Member Member

9
    0
    0
    ลุกยิ่งใหญ่ปลอกยิ่งบาง แช่นานๆ ปลอกมันจะรัดแหวน ปลายด้าน ลูก so no100 ก็ผ่านแล้วครับ ชักสัก3 มิล แคม nb+ท่อnb สักหน่อย+กล่องแต่งอีกสักใบ แค่นี่ก็ หรูแล้วครัย

4. oodudom

oodudom New Member Member

190
    4
    0
    wave125ต้องใส่วาล์ว ving ลูกcbr กล่อง nsr รับรองวิง่แน่นอน

5. dekdonmuang

dekdonmuang New Member Member

8
    0
    0
    ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้